Tags
fadil

Nên mua Fadil hay Grand i10 , Morning

• Total voters
    101
Hạng D
30/11/10
3.961
55.735
113
Fadil thì là Spark lắp logo thôi, Vinfast Fadil cửa nào bước chân được vào Eu mà đòi so với Open! Anh Vượng miệng toàn vương ra biển lớn, nhưng toàn lượm hàng phế thải của thiên hạ về dán mác thì chả bao giờ bước ra khỏi cái ao làng chứ đừng nói ra đến Asean, còn Âu - Mỹ thì càng là chuyện hoang tưởng! :)
Opel Karl (tức Fadil sau khi lắp logo Vin) năm 2019 bán được 43,997 xe, sắp hạng 97/100 best selling cars ở châu Âu, cũng không tệ.

Hạng D
11/2/11
1.300
2.368
143
www.falkentire.com
Giờ mua con vinfast fadil.

7 8 năm nữa tới lúc nó hư đồ, cần thay thế lớn, đồ ngoài thì khỏi tìm, vì nó ko có. Mà vào hãng thì giá thay ko đáng với giá trị xe. Bán thì ko được, mà sửa thì quá tội với 1 con xe hạng A...

Điều này cũng đúng với mấy ông chơi xe TQ, nguồn linh kiện gần như chỉ hãng có, nhưng lợi 1 cái là đồ TQ chính hãng cũng rẻ, có thể ship về VN chỉ trong vài ngày.

Còn mua mấy em phổ biến như i10, morning, đồ ngoài lúc nào cũng sẵn, nhiều giá nhiều chất lượng, cần thay có thể cân nhắc phù hợp túi tiền, và vì nó làm nhiều nên giá rất cạnh tranh...

Xét về đường dài thì nó vậy, còn mua chạy 3 4 năm đổi xe thì ưng mắt là quất thôi

Hạng D
17/2/13
1.312
1.778
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Toàn mấy bác vào dìm hàng Vinfast, em nghĩ chỉ năm sau thôi là các bác biết số phận Vinfast rồi, không cần 3-5 năm gì đâu, vì không hạ được giá để chiếm lĩnh thị trường thì phá sản chắc 100%. Em đã dùng sản phẩm của Vingroup và em đánh giá nó xứng đáng với tên tuổi. Em mua Klara A1 từ ngày đầu và nó tiết kiệm cho em cả mớ tiền rồi. Sắp tới em đổi ô tô sang xe dùng điện của Vinfast chứ không chơi xe xăng nữa. Em không tư vấn bác dùng Fadil vì giờ xe chạy điện mới đáng mua.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
15/3/15
124
44
38
33
Fadil về options thì hơn i10
  • Động cơ 1.4
  • Hộp số CVT
  • Option an toàn đầy đủ : ABS, EBD, ESP, HSA...
Cách âm rất tốt
Về tài chính bên hãng đang có chính sách hỗ trợ miễn lãi 2 năm
Cụ nào cần bảng tính trả góp hàng tháng hay lái thử cứ nhắn em nhé, em hỗ trợ lái thử tận nhà
Hotline Vinfast Miền Bắc : 093.222.0123 :)

Có nên mua Vinfast Fadil thay vì chọn Grand i10 hoặc Morning?