Tags
fadil

Nên mua Fadil hay Grand i10 , Morning

• Total voters
    101
Hạng D
17/11/14
1.156
1.118
113
42
Ho Chi Minh City, Vietnam
Fadil thật ra là Spark được mông má lại thôi bác. Nên mua i10, rộng rãi, bền bỉ. Bao nhiêu anh tài taxi công nghệ đã kiểm chứng chất lượng của em nó

Hạng B2
27/3/09
357
327
63
Chắc cà đau
You đã chậm một bước!!
Lock rùi.
Chắc có gì hay hay nên lock!!
Mua nhà Vin, học trường vin gặp chuyện không ổn mà lên tiếng bị côn an mời. Mua xe vin phản ảnh thông tin sản phẩm lên mạng xã hội bị xóa bài. Tụi bây thấy tao mạnh chưa, mua đồ của tao tốt xấu gì cũng phải ngậm miệng lại mà xài không thôi tao bóp mỏ cả lũ bây giờ.

Hạng B1
16/5/18
98
77
18
40
Mua nhà Vin, học trường vin gặp chuyện không ổn mà lên tiếng bị côn an mời. Mua xe vin phản ảnh thông tin sản phẩm lên mạng xã hội bị xóa bài. Tụi bây thấy tao mạnh chưa, mua đồ của tao tốt xấu gì cũng phải ngậm miệng lại mà xài không thôi tao bóp mỏ cả lũ bây giờ.
lỡ mua phải cái xe mà lỗi thì cắn răng mà chịu, cái ngu nào cũng phải trả giá cả

• Like
Reactions: duchuy19762003
Hạng C
7/2/12
657
1.091
93
con xe nhỏ, mục đích chủ yếu chạy lòng vòng tp đưa đón F1 này kia, chứ mấy hệ thống này nọ kia bác chạy trong tp cũng vậy thôi ah k có cảm nhận khác biệt nhiều đâu.
theo em, xem hãng nào gần nhà thì mua thôi, tiện đi bão dưỡng cho nó gần bác ơi, em gần Thaco nên chọn vậy thôi, khi nào lên xe tầm trên 1 tỏi thì lúc đó hãy xét tới các yếu tố như đồ chơi, thương hiệu bác ơi. vì cho dù thằng nào đi nữa thì cũng đc gọi chung 1 cái tên là: xe cỏ hoặc xe con cóc hehehe

Tập Lái
4/10/18
29
16
4
Bù thêm chút mua con xe Đức Polo 1.6 AT form Hatchback giá mềm mại, 5xx củ, đi gia đình thì yên tâm. Bác nào cần thì inbox tôi.