Tập Lái
12/1/20
46
10
8
33
Báo cáo các bác sau khi chạy thử 3 chiếc em chả cảm nhận được gì.... Cứ run cầm cập do đường đông, may mà có thằng bạn ngồi bên nên vẫn ổn, do tài còn non quá...
Cuối cùng nghe vợ cả cưới em Wigo làm vợ 2 rồi.... Cảm ơn các bác đã tư vấn thời gian vừa qua...
28 tết có xe và giấy luôn để chạy tết.... Tuy nó xấu nhưng em thấy em nó đơn giản dễ xử lý do tài còn non quá... Ahihi sắp có vợ 2....

• Like
Reactions: slbadguy
Tập Lái
12/1/20
46
10
8
33
Em nó đã về nhà các bác ạ. Tết này vợ lớn vợ nhỏ cung đi chơi

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Em nó đã về nhà các bác ạ. Tết này vợ lớn vợ nhỏ cung đi chơi
Bữa giờ bác du xuân với vợ mới đã hơm?

Xe nhỏ, trừ khi đi đường xa, vài trăm km/ngày, sẽ hơi mệt. Chứ đi lòng vòng SG thì quá hợp lý.

• Like
Reactions: Daviscu and TuanPMH
Tập Lái
12/1/20
46
10
8
33
Bữa giờ bác du xuân với vợ mới đã hơm?

Xe nhỏ, trừ khi đi đường xa, vài trăm km/ngày, sẽ hơi mệt. Chứ đi lòng vòng SG thì quá hợp lý.
Mình chỉ chạy trong TP thôi do tài còn non quá....chưa dám đi xa. Tết cũng vắng tranh thủ dợt đã.... Còn về nhận xét Vợ 2 chỉ có 1 câu là cực yêu em nó... Do có cách âm toàn thân cộng phủ gầm nên ai lên xe cũng ngạc nhiên về em nó.... Chắc do chạy trong TP chưa chạy tốc độ cao nên chưa đánh giá chính xác lắm.... Tóm lại thít thì nhít là chính xác....

• Like
Reactions: badmonkey
Hạng B2
4/8/13
260
2.073
93
Ho Chi Minh
Thân phận xe hàn thì có post gì cũng vậy thôi. Có nhieu tiền đâu có ai mua xe hàn đi đâu. Thích rẻ lắm option thời trang thì mua xe hàn. Còn vưa đẹp vừa bền thì đâu có rẻ. Cam đoan là màn hình con wigo còn xịn hơn con santafe nhé chứ đến gì còn i10. Ahihi

Màn hinh Wigo xịn hơn SantaFe thì em chịu bác sát đất dồi =]]

Tập Lái
12/1/20
46
10
8
33
Mấy hôm nay TP vắng nên dợt cũng OK lắm. Cảm nhận của mình đối với người mới có bằng và tính mua xe mới thì Wigo tương đối hợp lý.... Nếu ai tính mua Wigo thì mình khuyên nên chống ồn toàn thân và phủ gầm tại hãng giống mình... Nói thật OK lắm... Gà mới chỉ có ý đó thôi... Chạy vài năm thì kg biết sao nữa...

• Like
Reactions: badmonkey
Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Mấy hôm nay TP vắng nên dợt cũng OK lắm. Cảm nhận của mình đối với người mới có bằng và tính mua xe mới thì Wigo tương đối hợp lý.... Nếu ai tính mua Wigo thì mình khuyên nên chống ồn toàn thân và phủ gầm tại hãng giống mình... Nói thật OK lắm... Gà mới chỉ có ý đó thôi... Chạy vài năm thì kg biết sao nữa...
Lái mới hay cũ gì, đi xe nhỏ trong phố cũng tiện hết bác.

Em mà có nhu cầu đi xa nhiều, sẽ mua thêm chiếc bự hơn, vẫn giữ xe nhỏ cho bà xã đi làm, đón con hàng ngày.

• Like
Reactions: Daviscu
Tập Lái
15/2/20
5
0
1
TP.HCM
Bác tham khảo thêm VinFast Fadil, hiện tại bên em đang có ctrinh khuyến mãi ưu đãi lãi suất 0% 2 năm đầu, hoàn lại 13% giá trị xe. Alo em 0902575437 e tên Hùng ạ

Hạng D
4/7/09
4.242
7.243
113
Sài Gòn
chạy cao tốc sg-trung lương thử xem nó ồn ko bác?