Hạng D
6/9/07
4.511
37.895
113
Vậy bác Khỉ Hư lọt mấy cái hố rồi hay vẫn còn ở hố đầu tiên mang tên mirage
Em ôm "cục nợ" ấy gần 6 năm nay rồi anh.

Tuy giá thách cưới hơi rát, nhưng em nó về nhà phục vụ tốt, ngoan ngoãn, dễ bảo, ăn uống kiêng khem và rất chiều chồng. Muốn phang lúc nào phang, đi tới đâu cũng đi, không lo "ểnh ương" đột xuất. :D

Hạng C
7/2/12
657
1.090
93
Em ôm "cục nợ" ấy gần 6 năm nay rồi anh.

Tuy giá thách cưới hơi rát, nhưng em nó về nhà phục vụ tốt, ngoan ngoãn, dễ bảo, ăn uống kiêng khem và rất chiều chồng. Muốn phang lúc nào phang, đi tới đâu cũng đi, không lo "ểnh ương" đột xuất. :D
Kaka xe bác màu cũng ít có nổi lắm ah.

Tập Lái
12/1/20
46
10
8
33
Em không tin bác chủ thớt là người có nhu cầu tìm hiểu và mua xe thật sự, hay là sales Toy mới vào nghề đăng tin bậy bạ chơi, nick bác ấy còn mới cóng kaka.
Khi mình có xe mình sẽ thông báo.... đừng đa nghi như vậy ???? :p:p

• Like
Reactions: huynhthanh
Tập Lái
12/1/20
46
10
8
33
Bác nên nhẹ nhàng tí.

Hồi 2014, dù em đã ở OS nhiều năm, vẫn là Tập Lái. Lúc mua con Mirage, cũng tìm hiểu và hỏi rất nhiều. Mua chiếc xe hơi đầu tiên, lại chưa lái xe rành, nên nhiều câu hỏi rất ngáo. Mà hồi xưa không như giờ, nhiều ông mua xe rồi, biết giá, biết chổ nào hay chổ nào dỡ, nhưng không giúp mình, toàn châm chọc các kiểu. Em cũng tức, nhưng không giận, vì họ đa phần cũng dân buôn, luật bất thành văn, không cố ý đạp bữa ăn của người khác. Đến khi chắc cú mình đã "lọt hố", họ mới ... giúp. :D
Đã có người thông cảm rồi.... tin được không??? ...Xin đa tạ !!!

• Like
Reactions: badmonkey