Hạng D
12/9/14
1.744
969
113
43
Haizz đang me e Cruze Ltz mà nghe mấy bác lói thía lày thì e hoang mang quá. Hic hic
Cruze LTZ máy 1.8 là công nghệ mới rồi. Chung máy với orlando. Trong hội có ng chạy 60k km mà có bị gì đâu

Hạng B2
20/10/15
224
92
28
39
Cruze LTZ máy 1.8 là công nghệ mới rồi. Chung máy với orlando. Trong hội có ng chạy 60k km mà có bị gì đâu
Vậy hả bác. Em thấy con này rộng rãi đẹp. Ngồi trên xe đầm. Giá cả phải chăng nhất trong phâm khúc thì phải. Có nên cưới e này ko bác ơi. Bác có xe chưa.? Xe bác loại gi? Chia sẻ tí đi bác

Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53
1. Anh đã thấy xe Mazda (Nhật) giảm giá kinh hoàng chưa?
2. Anh đã mở cái Ipad xem trong đó hàng Mỹ bao nhiêu phần trăm chưa?
3. Anh khen xe Nhật, vậy sao không mua xe Nhật? Hay anh không đủ tiền mới mua Spark bản LS rồi so nó với xe Nhật?
4. Dịch vụ sau bán hàng của anh nào tốt? Anh đã lướt đủ các mục ngay trên forum này chưa?
5. Mua xe cũ đỡ mất giá? Anh có cần tôi tag một anh (giám đốc kỹ thuật vùng ... kín) vào vì anh ấy phải lỗ hơn 130tr cho con xe cũ không? (phải bỏ của chạy lấy người).

Các bạn có 1 cái dở mà bản thân ko thấy or cố tình ko muốn thấy đó là thích tranh luận xe tôi tốt, xe tôi ko mất giá, xe tôi dịch vụ ok, xe tôi là xe Mỹ.

Ok, các bạn đúng.

Nhưng với tôi, 1 khách hàng cũ sẽ ko quay lại mua xe của bạn lần nữa.

Và tôi sẽ khuyên những người có dự tính mua xe mới đừng mua xe Chevrolet.

Vậy cái đúng của bạn để làm gì? Hãy dành phần tranh luận đó với nhà sản xuất và các đại lý sẽ tốt hơn.

Tập Lái
13/3/16
37
32
18
53
Xác nhận là Orlando chạy ngon nha bác. Em đi gần 2 năm (~ 36.000km) chỉ đổ xăng và bảo dưỡng định kỳ thôi. Ắc quy thì tèo đúng quy trình (18 tháng) :D
Xe Cruze của mình bị tèo ắc-quy cũng vào tầm 18 tháng từ khi mua mới, nhưng chỉ đi hơn 12.000 km, có vẻ ắc-quy ko được tốt !?

Tập Lái
13/11/15
28
21
3
40
Xe Cruze của mình bị tèo ắc-quy cũng vào tầm 18 tháng từ khi mua mới, nhưng chỉ đi hơn 12.000 km, có vẻ ắc-quy ko được tốt !?
Mình cũng vậy, 35k km, đúng 18 tháng, tèo luôn bình, thay bình delko 65V hết 1t5 ( trừ bình cũ). xe mình mua thang 9.2015

Hạng D
8/3/13
1.156
13.964
113
Các bạn có 1 cái dở mà bản thân ko thấy or cố tình ko muốn thấy đó là thích tranh luận xe tôi tốt, xe tôi ko mất giá, xe tôi dịch vụ ok, xe tôi là xe Mỹ.

Ok, các bạn đúng.

Nhưng với tôi, 1 khách hàng cũ sẽ ko quay lại mua xe của bạn lần nữa.

Và tôi sẽ khuyên những người có dự tính mua xe mới đừng mua xe Chevrolet.

Vậy cái đúng của bạn để làm gì? Hãy dành phần tranh luận đó với nhà sản xuất và các đại lý sẽ tốt hơn.
Anh có bị làm sao không?
Anh tưởng tôi vào đây bán xe à? Ha ha, ...

Nếu anh có đủ tiền, mời anh mua các hãng xe danh tiếng để nếm trải cái khổ của các hãng danh tiếng này. Xe nào, hãng nào mà không có vấn đề? Đây là vấn nạn chung của cả thế giới chứ không riêng gì VN. Tuy nhiên, Vietnamese thì to miệng hơn. Thế thôi!

• Like
Reactions: ecoduy and trunggia
Hạng D
12/9/14
1.744
969
113
43
Vậy hả bác. Em thấy con này rộng rãi đẹp. Ngồi trên xe đầm. Giá cả phải chăng nhất trong phâm khúc thì phải. Có nên cưới e này ko bác ơi. Bác có xe chưa.? Xe bác loại gi? Chia sẻ tí đi bác
Mình chạy spark thôi. Chưa đủ khả năng lên nó. Gia đình thì múc con orl chạy và ngồi cho sướng

Hạng D
18/4/15
1.371
10.614
113
Rồi xong, thêm 1 thường hiệu Mỹ gốc Hàn xẻng, mà còn xẻng cùi bắp, thấy bên Kia BH, bảo dưỡng cũng thành được mà ta!