Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
Em thì chưa chạy thánh bao giờ nhưng em ngồi Grab hay taxi ( Grab và taxi chạy Innova và Fortuner phiên bản mới ). Tuy đời mới nhưng em ngồi vẫn có cảm giác bồng bềnh bác ạ
sedan lên SUV nó vậy. muốn SUV êm như sedan thì có LX570

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Em thì chưa chạy thánh bao giờ nhưng em ngồi Grab hay taxi ( Grab và taxi chạy Innova và Fortuner phiên bản mới ). Tuy đời mới nhưng em ngồi vẫn có cảm giác bồng bềnh bác ạ
Lexus Lx570 e đi cũng bồng bềnh bỏ mịa

Hạng B2
23/12/16
104
55
28
38
Nói thật với bác là hảng nào củng vậy bán xong phủi tay
Mình ko đồng ý quan niệm này của bạn. Mistubishi thì mình ko biết chứ Honda và Toyota làm rất ok. Năm 2011 nhà mình có mua chiếc Honda Civic và dịch vụ của Honda làm rất tốt. Năm 2017 nhà mình mua thêm chiếc Toyota Innova và dịch vụ của toyota làm còn tốt hơn nữa. Làm bảo hiểm xong là có người gọi lại hỏi hài lòng ko có cần cải thiện gì ko. Nói chung ko phải tự nhiên Toy nó bán nhều vậy ở vn đâu

Hạng B1
14/9/17
68
35
18
34
Quận 5, TP.HCM
Mình ko đồng ý quan niệm này của bạn. Mistubishi thì mình ko biết chứ Honda và Toyota làm rất ok. Năm 2011 nhà mình có mua chiếc Honda Civic và dịch vụ của Honda làm rất tốt. Năm 2017 nhà mình mua thêm chiếc Toyota Innova và dịch vụ của toyota làm còn tốt hơn nữa. Làm bảo hiểm xong là có người gọi lại hỏi hài lòng ko có cần cải thiện gì ko. Nói chung ko phải tự nhiên Toy nó bán nhều vậy ở vn đâu
Em không biết Toyota phục vụ tốt triết lý chung của hãng hay là tùy vào từng đại lý vậy bác nhỉ

Hạng B2
23/12/16
104
55
28
38
Em không biết Toyota phục vụ tốt triết lý chung của hãng hay là tùy vào từng đại lý vậy bác nhỉ
Cái này mình cũng ko rõ nhưng thấy mấy ae trên diễn đàn cũng nói toy làm dịch vụ tốt

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Giờ xe Mit đem qua Toy làm BH cũng được hỏi vậy, xe Mit vô hãng Mit cũng được như vậy, dịch vụ tốt. Nhưng quan trọng là chất lượng sửa chữa kìa.

• Like
Reactions: grand dis ok
Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon
Em chỉ lo về phuộc Mít sau khi các bác nói. Nếu như Mít chạy điều kiện bình thường và vận tốc bình thường ( chứ không phải tốc độ bàn thờ như bác TrauXin chia sẻ ảnh của thánh mà tốc như vậy thì nói thật chạy vậy phá xe và không an toàn đâu ạ ) thì em Mít có em nào đang chạy mà bị gãy phuộc chưa ạ

Chỉ bị chảy nhớt thôi chứ chưa có ai bị gãy phuộc bác.
Lỗi này mang tính hệ thống nhưng ko thấy các đại lý Mit VN nói về chất lượng phuộc tại sao lại bị thế. Cứ lỗi là thay miễn phí nếu còn bảo hành. Cách kiểm tra là bác sờ tay vào thấy ướt (sao lại giống cái đó thế)
Nếu bác có mua PSAN thì bảo với họ là trừ tiền phuộc đi tôi ko mua phuộc, sau đó thay profender Thái vào đâu 14M gì đó :D

• Like
Reactions: Thofth
Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Chỉ bị chảy nhớt thôi chứ chưa có ai bị gãy phuộc bác.
Lỗi này mang tính hệ thống nhưng ko thấy các đại lý Mit VN nói về chất lượng phuộc tại sao lại bị thế. Cứ lỗi là thay miễn phí nếu còn bảo hành. Cách kiểm tra là bác sờ tay vào thấy ướt (sao lại giống cái đó thế)
Nếu bác có mua PSAN thì bảo với họ là trừ tiền phuộc đi tôi ko mua phuộc, sau đó thay profender Thái vào đâu 14M gì đó :D
Ý hay kaka