Hạng B1
14/9/17
68
35
18
34
Quận 5, TP.HCM
Bác chủ lăng tăng quá thì cứ Thánh mà múc khỏi phải lo nghỉ gì nhiều
Vâng bác, em còn lăn tăn vài vấn đề về Mít trước khi em được mấy bác tư vấn ạ, em lăn tăn nhưng nếu nói em chọn thánh thì trước giờ em không thích thánh đâu ạ.

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Vâng bác, em còn lăn tăn vài vấn đề về Mít trước khi em được mấy bác tư vấn ạ, em lăn tăn nhưng nếu nói em chọn thánh thì trước giờ em không thích thánh đâu ạ.
PSAN bản nhập ngon nha bác, trừ cái vụ phuộc em biết + 360o với cái màn hình bé tẹo

Hạng B1
14/9/17
68
35
18
34
Quận 5, TP.HCM
Ảnh lo ... lật đó anh. :rolleyes:
Em chỉ lo về phuộc Mít sau khi các bác nói. Nếu như Mít chạy điều kiện bình thường và vận tốc bình thường ( chứ không phải tốc độ bàn thờ như bác TrauXin chia sẻ ảnh của thánh mà tốc như vậy thì nói thật chạy vậy phá xe và không an toàn đâu ạ ) thì em Mít có em nào đang chạy mà bị gãy phuộc chưa ạ

Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
thánh củng như con Si nát của bác thôi. ra đường ai củng chê mà bác vẩn cố giữ đấy thôi

• Like
Reactions: levutrunghieu
Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.477
113
Em chỉ lo về phuộc Mít sau khi các bác nói. Nếu như Mít chạy điều kiện bình thường và vận tốc bình thường ( chứ không phải tốc độ bàn thờ như bác TrauXin chia sẻ ảnh của thánh mà tốc như vậy thì nói thật chạy vậy phá xe và không an toàn đâu ạ ) thì em Mít có em nào đang chạy mà bị gãy phuộc chưa ạ
120 mà bàn thờ gì bác, trên cao tốc thì như vậy bthg, xe mình vòng tua 2300-2400 thôi

Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
chạy thánh 120 mà tốc độ bàn thờ. xin lỗi mấy bác toàn thánh cào bàn phím chả bao giờ cần lái thánh lật

Hạng B1
14/9/17
68
35
18
34
Quận 5, TP.HCM
giờ chạy thánh củng gống cách đây chục năm. người ta nói "Fiat mà chạy cái gì" kkk
Em thì chưa chạy thánh bao giờ nhưng em ngồi Grab hay taxi ( Grab và taxi chạy Innova và Fortuner phiên bản mới ). Tuy đời mới nhưng em ngồi vẫn có cảm giác bồng bềnh bác ạ