1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Chỉ bị chảy nhớt thôi chứ chưa có ai bị gãy phuộc bác.
Lỗi này mang tính hệ thống nhưng ko thấy các đại lý Mit VN nói về chất lượng phuộc tại sao lại bị thế. Cứ lỗi là thay miễn phí nếu còn bảo hành. Cách kiểm tra là bác sờ tay vào thấy ướt (sao lại giống cái đó thế)
Nếu bác có mua PSAN thì bảo với họ là trừ tiền phuộc đi tôi ko mua phuộc, sau đó thay profender Thái vào đâu 14M gì đó :D
Bác ở đây lâu, đâu lạ gì hội PSC HN hay bác manhcuong. Phuộc độ vào PS một thời gian ngắn là bỏ ra. Còn những người khó tính thì họ đã không thay phuộc.

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Bác ở đây lâu, đâu lạ gì hội PSC HN hay bác manhcuong. Phuộc độ vào PS một thời gian ngắn là bỏ ra. Còn những người khó tính thì họ đã không thay phuộc.
Thời gian ngắn là bao lâu bác ?

Hạng F
16/5/09
5.810
8.022
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Mình ko đồng ý quan niệm này của bạn. Mistubishi thì mình ko biết chứ Honda và Toyota làm rất ok. Năm 2011 nhà mình có mua chiếc Honda Civic và dịch vụ của Honda làm rất tốt. Năm 2017 nhà mình mua thêm chiếc Toyota Innova và dịch vụ của toyota làm còn tốt hơn nữa. Làm bảo hiểm xong là có người gọi lại hỏi hài lòng ko có cần cải thiện gì ko. Nói chung ko phải tự nhiên Toy nó bán nhều vậy ở vn đâu
Niếu gọi hỏi thì mình thay nhớt honda 2 bánh nó củng gọi hỏi

Tomb Raider
29/6/17
1.957
35.894
113
Niếu gọi hỏi thì mình thay nhớt honda 2 bánh nó củng gọi hỏi
Mình bảo dưỡng ở Isamco Cô Giang chưa lần nào đc gọi hỏi thăm, nhưng mình ko quan tâm vụ này mà chỉ quan tâm đến chất lượng