Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
Mẽo nó tính toán chi li vậy nên nó mới giàu. :) em nghĩ vậy. Có ai làm giàu mà không tính toán không? Dù là cái nhỏ nhặt nhất :)

• Like
Reactions: Jackie Huy
Tập Lái
14/3/16
17
20
3
31
Gò Vấp
dtlx.edu.vn
Mấy bác nào chạy xe này r thì biết, lúc bt thì nó đẹp r sang, nhưng tới lúc nó hư đại khái như bể ống thoát nước mà mấy bác chạy ngoài mưa 1 cái là nước nó ngập lai láng trong xe luôn, có hôm e để cái xe ngoài trời mưa vào uống cafe lúc ra thấy tưởng thằng nào mới quăng xuống cống r vớt lên lại.
Nên thôi e khuyên bỏ đi các bác à @@

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
Xe ở VN được chạy tối đa 120 km/h nên theo mình cửa sổ trời không ảnh hưởng kết cấu lắm. Có cửa sổ trời nhìn hoa lá hơn, đậu chỗ thoáng mát mở ra cho xe đỡ hầm hơi.

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
8/10/11
3.066
5.970
133
Xe ở VN được chạy tối đa 120 km/h nên theo mình cửa sổ trời không ảnh hưởng kết cấu lắm. Có cửa sổ trời nhìn hoa lá hơn, đậu chỗ thoáng mát mở ra cho xe đỡ hầm hơi.

Năm ngoái đi đường Nha Trang - Đà Lạt đang chạy nghe 1 tiếng động mạnh trên nóc dừng lại thấy bị mốp 1 lổ hên là ko rớt vào kính nóc, bị đá văng sạt lở núi cũng may ko mở cửa sổ từ đó là e đi đèo ko giám mở cửa sổ luôn bác.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Jackie Huy and Hule
Hạng B2
4/1/08
140
71
28
Xe tui có cửa sổ trời Panorama luôn, thấy ở trong thành phố buổi chiều hoặc sáng sớm chỉ mở tấm che để lấy sáng cho xe, đi cảm giác thoáng đãng, thư thái dễ chịu. Còn lâu lâu đi nghỉ ra vùng ven biển, mở hẳn luôn tắt điều hòa đi cho nó phiêu tí, cảm giác nhấn ga nghe thấy tiếng động cơ rồ lên rất phấn khích. Còn việc bọn trẻ con thò đầu lên là rất hiếm, vì hơi nguy hiểm khi đi chậm và quá nguy hiểm khi đi nhanh. Đi trời mưa mà mở tấm che vẫn đóng phần kính sẽ có cảm giác rất gần với thiên nhiên.

Gút lại một câu là có cũng hay hơn, không có cũng chả sao, nhưng đã xe sang mà không có thì thấy hơi thiếu thiếu.