Hạng D
24/4/10
3.904
52
48
grenade nói:
Ko biết CD Ford thế nào chứ tài xế cty em than dàn CD 6 dỉa của camry quá, hay bị kẹt.. mỗi lần kẹt phãi đem ra tiệm để tháo ra, ghét quá,thay bằng đầu DVD
CD Ford thì không có gì để phàn nàn cả, mà hình như hay kẹt đĩa là do khi dùng mấy cái đĩa xuyên sáng, cái cảm biến nó không biết đã đẩy cái đĩa ra khỏi chưa nên thụt vào, nhưng mà CD Ford thì em chẳng thấy kẹt bao giờ dù nhiều đĩa đó mới bị kẹt trên xe khác.

Hạng B2
10/1/07
293
1
0
www.otosaigon.com
Mình không biết âm thanh của Focus như thế nào, nhưng âm thanh của Escape theo mình thì dở chưa từng thấy, âm thanh nghe quá cứng, không thể nào chịu được. Việc đầu tiên của mình là thay toàn bộ dàn âm thanh, loa, ampli, đầu CD, thay tất tần tật, sau đó thì rất hài lòng. Bác nào cò nhu cầu về đồ âm thanh của Escape thì cứ PM cho mình, toàn bộ mới 100%.

Hạng D
24/4/10
3.904
52
48
Trời, vậy chắc không có dàm âm thanh zin nào bác nghe hay hết, trừ K5 và mấy chiếc xịn xịn

Hạng C
19/9/10
953
48
48
54
Xe ESC của em gắn cái DVD 2 Din JVC (có blue tooth điện thoại rảnh tay) + Loa sub điện NXS + DVD ốp trần (cho F1 xem phim hoạt hình trong lúc người lớn nghe nhạc từ DVD 2 Din) thì hoàn toàn hài lòng về âm thanh & hình ảnh.:)

Hạng D
24/4/10
3.904
52
48
Happy Car nói:
Xe ESC của em gắn cái DVD 2 Din JVC (có blue tooth điện thoại rảnh tay) + Loa sub điện NXS + DVD ốp trần (cho F1 xem phim hoạt hình trong lúc người lớn nghe nhạc từ DVD 2 Din) thì hoàn toàn hài lòng về âm thanh & hình ảnh.:)
DVD JVC mà xài cái loa zin cũng hơi uổng, up 2 loa trước lên luôn đi bác, chỉ 1 tí lúa so với những gì đã bỏ ra

Hạng B2
10/1/07
293
1
0
www.otosaigon.com
Với xe hạng sang thì hầu hết dàn âm thanh được các hãng đầu tư khá cẩn thận và chi tiết. Còn xe hạng trung bình thì phần lớn đều bị méo tiếng, không nhiều thì ít. Nếu Bác nào ở nhà sử dụng Hi-end thì sẽ nhận biết được ngay. tuỳ theo cảm nhận của mình rồi từ từ đầu tư âm thanh hình ảnh theo đúng gu của mình là sướng nhất, cái này gọi là tự sướng.
huynhnhatminh nói:
Trời, vậy chắc không có dàm âm thanh zin nào bác nghe hay hết, trừ K5 và mấy chiếc xịn xịn

Hạng C
29/9/07
677
98
28
Sai Gon
CD và loa của Focus nói chung theo em thì âm thanh khá, tíêng rất sạch và âm bass khá gọn. Đây cũng là lý do làm em đắn đo vụ nâng cấp lên DVD, tất nhiên là không nói đến những DVD hàng top rồi.

Hạng D
24/4/10
3.904
52
48
badguy nói:
CD và loa của Focus nói chung theo em thì âm thanh khá, tíêng rất sạch và âm bass khá gọn. Đây cũng là lý do làm em đắn đo vụ nâng cấp lên DVD, tất nhiên là không nói đến những DVD hàng top rồi.
Nếu chỉ nghe nhạc thôi thì để nguyên đi bác, DVD rẻ rẻ thì kéo cái loa zin còn không xong.