Hạng B1
12/6/15
82
57
18
Cái tội trâu già thích gặm cỏ non, không lấy lại phong độ đi, không vớ vỉn lại được cái sừng to tổ trảng mà không biết :D Mua về uống đi bác ơi! Với lại chịu khó luyện tập, không nhỡ đến cái tuổi bụng to lò xo thụt thì phiền lắm, nhíp cũng không kéo lên được đâu :)
Cái duyên cái số nó vô lấy nhau chứ trâu già gặp cỏ non gì bác. Bác đừng hù dọa em vợ chồng e mới cưới, tình cảm vẫn còn đang mặn nồng. :(

Tập Lái
15/10/15
22
7
3
44
E nghĩ không phải do phong độ của bác bị đi xuống đâu, mà vấn đề có khi nằm ở vợ trẻ của bác ý ạ! :) Chắc vợ trẻ, lại chưa có kinh nghiệm nên không kiềm chế được cảm xúc. Kiểu như trên bảo dưới không nghe ý, nên về đích nhanh là chuyện bình thường. Bác cứ duy trì việc trả bài thường xuyên vào, chẳng mấy có thể điều tiết được thần kinh cảm xúc, đảm bảo la cà thoải con gà mái nhé! Còn thích phong độ duy trì dài dài thì cứ mua mấy loại tăng cường sinh lý như Aka Long về mà uống.

Hạng B2
25/2/15
121
73
43
Bác thớt tìm mua rượu ngọc cẩu về mà uống hiệu quả phết đấy, ngày trước chồng em cũng hơi bỏ bê chuyện chăn gối, em đi tậu hẳn 1 can 10lit về cho uống dần, cải thiện hẳn hehee :3dnonyeu::3dnonyeu:

• Like
Reactions: Kinhvanhoa157
Hạng B1
10/3/15
92
72
18
Bác thớt tìm mua rượu ngọc cẩu về mà uống hiệu quả phết đấy, ngày trước chồng em cũng hơi bỏ bê chuyện chăn gối, em đi tậu hẳn 1 can 10lit về cho uống dần, cải thiện hẳn hehee :3dnonyeu::3dnonyeu:
Em nghĩ là rượu gì hay thuốc gì, sâm gì thì cũng tùy người hay sao ý chứ bác? Chứ ai dùng mà cũng hừng hực thì có mà loạn à :3dcuoi:

Hạng B1
11/6/15
93
43
18
36
Mua đi bác ơi! Bây giờ e thấy có nhiều sản phẩm chuyên về vấn đề này bán nhiều mà. Như Aka Long với Sâm Alipas nổi tiếng đấy, mua về mà uống, e thấy nhiều người khen hiệu quả lắm. Chứ vợ trẻ mà không đáp ứng được thì phiền lắm!
E hiện tại cũng đang uống Aka Long cộng thêm ăn uống những thực phẩm tăng cường sức khỏe: hàu, súp lơ xanh...tập thêm bài tập kegel nữa. Đảm bảo vừa duy trì cuộc chơi bền bì mà vừa có tác dụng làm chậm quá trình mãn dục nam. Cái này thể hiện bản lĩnh đàn ông nên e vẫn muốn lúc nào mình cũng thật phong độ :cool:

Tập Lái
15/6/15
21
11
3
Liệu uống mấy loại bổ thận có ăn thua không thớt? Có được lâu dài không? Hay lại chốc lát, chớp nhoáng thì cũng bằng hòa :(

Hạng B1
6/12/12
77
215
33
Thể thao thường xuyên, giảm stress, ngủ đủ, giảm rượu bia là tăng phong độ ngay thôi bác

• Like
Reactions: kts.quang
Hạng D
14/8/15
1.568
23.702
113
Muốn giữ gìn hạnh phúc lâu dài thì e khuyên bác nên mua về uống! Vấn đề tế nhị này cũng không phải là chuyện nhỏ đâu ạ, vợ lại trẻ đang còn phong độ thì cụ cũng cố gắng mà lấy lại phong độ cho mình đê. :3duongbia: E chẳng có vấn đề gì, nhưng chỉ sợ là đến cái tuổi tứ tuần không còn được như xưa nên e đang uống Aka Long, ngày nào cũng một viên để duy trì. Cứ phải cẩn tắc vô áy náy bác ạ!
Akalong là hiệu gì nghe lạ vậy bác ?

Hạng C
7/5/15
742
975
93
36
Sài Gòn
KHÔNG!
Tốt nhất là:
1- Bớt nhậu, nếu phải đi nhậu nhiều thì bớt uống (phải khéo từ chối, làm bộ yếu sinh lý, blabla ...), ăn trong quán thì hạn chế chiên xào, dầu mỡ, lựa món hấp, lẩu ăn nhọe thôi.
2- Ăn nhiều rau củ quả, uống nhiều nước.
3- Tìm một môn thể thao chơi liên tục, đều đặn 3-4 buổi/tuần
Đảm bảo bác khỏe như trâu, chức năng gan, thận được cải thiện, nhậu lâu xỉn hơn, sinh lý thì ... Ú ú ú

Cái này rút ra từ kinh nghiệm của em, nhưng mà nó hơi ngược :))
Trước khi lấy vợ em ăn uống điều độ, tập thể dục nhiều, đá banh tuần 3-4 trận, nhậu ít (nhưng luôn bao bàn)
Sau khi lấy vợ, bớt đá banh, lười tập, nhậu nhiều, ăn uống lung tung và bây giờ đang suy thận nhẹ, nhậu 5-6 chai là bắt đầu lé =]] sinh lý vợ bắt đầu ch...ê... :(
Phải tập luyện lại từ từ bác ui @@!