Tập Lái
13/8/15
25
4
3
33
Như bác @Châu Nguyễn tư vấn đó,
Em thì hừng hực, lúc nào cũng thòm thèm lắm.
Chả có chế độ gì mấy đâu, ăn uống thì vợ nó cũng chăm bẵm nên em kg phải bàn, có j ăn nấy vậy. Nhưng nhậu là phải điều độ, em thấy đây là nguyên nhân chính đó bác. Hạn chế lại thì tốt hơn.
Còn thể thao, tốt nhất là chăm chỉ vào, sức khỏe tăng cường troogn thấy, dẻo dai trong bao nhiêu việc chứ kg phải mỗi ấy :D Em được cái nghiện đá banh, sân 5, sân 7, sân 11, chơi tất, nên em chả ngán sân 2 mét :D

• Like
Reactions: Châu Nguyễn
Hạng B2
11/9/15
102
2.336
93
Túm cái váy lại. Ăn ngủ đầy đủ, bớt nhậu, tập thể dụng 30' mỗi ngày là oke con gà đen. Mình vẫn duy trì từ khi cưới vợ đến giờ. Băm mấy tuần 3 phát, giờ gần 40 thì tuần 2 phát, bữa nào sung ngày làm 2 phát luôn. kkk

• Like
Reactions: kts.quang
Tập Lái
26/10/15
0
16
3
41
Ngoài bắc bọn e có con sâu chít, ko biết trong nam có ko? Nếu có, bác mua về ngâm rượu. Mỗi bữa nhâm nhi 1 ly nhỏ vào bữa tối. Đảm bảo kê lại giường ngay :))

• Like
Reactions: kts.quang
Tập Lái
12/11/15
1
123
28
Plano, TX
Đừng dùng mấy loại có chất "kích dục" nha anh. Mấy cái đó tức thời thôi chứ về lâu dài là hỏng hết.

Phương pháp hữu hiệu nhất và chi phí rẻ nhất là tập thể dục (bơi, chạy bộ, cầu lông, gym,... tùy theo thể trạng của anh).

Băm nhăm rồi e mới tìm đc bến đỗ với 1 e gấu kém hơn chục tuổi.Vậy mà cái khoản ấy ấy lại giảm sút nghiêm trọng mới akay các bác ạ. Em đang tánh mua mấy loại bổ thận tráng dương về uống để lấy lại phong độ mà lăn tăn quá. Nhà mình bác nào rơi vào trường hợp thường xuyên về đích quá nhanh so với quy định thì chia em phát! E xin đa tạ các bác!!!

Tập Lái
3/7/16
0
12
2
41
Em hiện tại vẫn đang sung mãn, mỗi trận cũng làm 3 hiệp, nhiều khi Gấu lên đỉnh rồi mà vẫn phải chờ em về đích nên chưa dùng qua mấy món hỗ trợ
Nghe nói có món rượu ngâm dái dê cũng khá tốt, bác chủ thử xem

Hạng B2
29/1/13
105
2.119
93
Thịt dê tươi là tốt nhất... tuần 3 lần, lần 3 lạng. Nướng, tái, hấp...

Tập Lái
7/6/16
6
16
3
39
Băm nhăm rồi e mới tìm đc bến đỗ với 1 e gấu kém hơn chục tuổi.Vậy mà cái khoản ấy ấy lại giảm sút nghiêm trọng mới akay các bác ạ. Em đang tánh mua mấy loại bổ thận tráng dương về uống để lấy lại phong độ mà lăn tăn quá. Nhà mình bác nào rơi vào trường hợp thường xuyên về đích quá nhanh so với quy định thì chia em phát! E xin đa tạ các bác!!!

Em đóng góp thêm với bác: bác kiếm rễ cây mật nhân ( cực đắng) bác ngâm với rượu trắng nguyên chất + chuối hột + táo mèo ( giảm độ đắng ) ngày uống 1/2 ly mắt trâu, sẽ cải thiện được.

Hạng C
30/5/10
600
434
63
Bienhoa
Cảm ơn bác đã chia sẻ, nhưng nói thật là băm nhăm rồi nhưng e chưa biết bơi là gì? :( Bây giờ mà đi học bơi liệu có hiệu quả không ạ? Hoặc có thể thay bơi bằng môn thể thao khác được không?
Bác biết đá bóng không . Môn này cũng tốt cho khả năng sinh lý . Mình ngày trước có dùng alipad . Từ khi đá bóng 2.4.6 3.5.7 tập suối nguồn tươi trẻ sữa ensux ngày 2 ly . Thì sung hẳn nên dừng alipad . Mình năm nay 47 rồi .

Hạng D
16/7/13
1.304
14.644
113
Mua đi bác ơi! Bây giờ e thấy có nhiều sản phẩm chuyên về vấn đề này bán nhiều mà. Như Aka Long với Sâm Alipas nổi tiếng đấy, mua về mà uống, e thấy nhiều người khen hiệu quả lắm. Chứ vợ trẻ mà không đáp ứng được thì phiền lắm!
Gút i đìa....chĩ ngại...lâu lâu cân đo sức khoẻ..lại cao thêm 1-2cm..thì mệt rồi....eheheh