Tập Lái
13/8/17
23
36
13
Inbox giup a, thoi gian dia diem nhe.
sao em không inbox anh sonnvt được nhỉ.
**Thời gian** sáng 27/08 địa chỉ 101 Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

Tập Lái
2/10/16
33
41
18
alobietthu.com
"Có nên vay tiền để mua Park Riverside" các bác đi xa vấn đề của thớt rồi. Mấy bác chuyên khu này cho thớt một lời khuyên hợp lí ^*^.
Phần lớn đầu tư sẽ nhờ đến bank, nhưng với % hợp lí và nhắm chừng tính thanh khoản tốt hay không của dự án, nếu dự án thanh khoản không tốt tầm 3 đến 5 năm là bác hết tiền lời "ý kiến cá nhân góp ý mấy anh đừng có gì chỉ bảo đừng ném gạch em nhé"
Bác cân nhắc và xem thêm các bác chuyên gia góp ý

Hạng B1
3/12/13
77
693
83
Báo cáo cho bác nào quan tâm 21 lô đất nền Park Riverside là đã nhận thông báo đóng tiền để ra sổ đỏ nhé. Mà em lỡ tiêu hết tiền mất rồi, giờ chưa xoay kịp ha ha, tưởng nó treo thêm 1 năm nữa thì đẹp haizza

Hạng B2
10/4/14
272
1.177
93
Báo cáo cho bác nào quan tâm 21 lô đất nền Park Riverside là đã nhận thông báo đóng tiền để ra sổ đỏ nhé. Mà em lỡ tiêu hết tiền mất rồi, giờ chưa xoay kịp ha ha, tưởng nó treo thêm 1 năm nữa thì đẹp haizza
"Tội" bác quá, đóng có 25% tiền, được giữ giá 1 năm. Đòn bẩy & Lời ngang VN30 future mấy tháng vừa rồi chứ mấy.
Nghe giang hồ đồn bác định bán lại giá 30tr/m2 hả. Thấy ra sổ cá nhân tên chủ cũ luôn rồi nên chắc cũng dễ bán, chúc bác bán nhanh nhé.

• Like
Reactions: manchestervn