Hạng B2
8/4/15
210
86
28
25
Tụi tao éo phải là chó nha, dù gì cũng là người !
Nếu thấy không phạm lỗi gì thì cứ đi, nó theo thì mình dừng, vậy là ko chống người thi hành công vụ. Anh nói tui dừng thi dừng rồi, anh không làm việc với tôi nữa thì tui đi, anh đuổi theo kêu tui dừng thì tui lại dừng. Coi như giải lao giữa giờ vậy thôi.

Không đc nói xxx vậy dù gì xxx nó thua cả chó mà nói sao được

Hạng D
3/1/11
1.361
1.713
113
Không đc nói xxx vậy dù gì xxx nó thua cả chó mà nói sao được
Hôm bữa mềnh nói với xxx an lạc là " dạo này ra đường tụi chó vàng xàm lắm " thì được trả lời là " chó vàng cũng có ích nha". Zị xxx là chó hay là người?

Hạng C
13/2/14
657
2.040
93
Cứ 5p k thấy là đi thôi, có bị dí chặn lại thì nói là ngồi chờ k thấy mấy anh đến làm việc nên nghĩ thổi người khác nên đi.
có văn bản luật ko bác, trích e cái khi ảnh hỏi biết đường trả lời bác Dam

Hạng B2
8/4/15
210
86
28
25
Hôm bữa mềnh nói với xxx an lạc là " dạo này ra đường tụi chó vàng xàm lắm " thì được trả lời là " chó vàng cũng có ích nha". Zị xxx là chó hay là người?

Chết rồi bữa nào chó thật kiện xxx chó giả tội ăn cắp tên

Khi bị dừng xe, bác ngồi im trên xe là trên cơ tụi nó 1 bậc rồi. Còn bác cun cút chạy lại thì dưới cơ nó 1 bậc :D
Xác nhận, em thử 2 lần rồi và đều cho đi. Thổi em , xi nhan vô lề xong em móc điện thoại tắt blutooth, thôi và ngồi chờ, nó tới hạ kính xong nhìn nó 1 lượt từ đầu xuống chân rồi mới mở cửa xe chào nó. Lúc đó thấy nó lúng túng dưới cơ mình, nhất là mình đi ra trước đầu xe làm việc vì có cam hành trình

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
có văn bản luật ko bác, trích e cái khi ảnh hỏi biết đường trả lời bác Dam
Vì khi dừng xe thì xxx phải hướng dẫn xe vào nơi dừng đỗ an toàn và thực hiện việc kiểm soát theo TT 65/2012, tuy nhiên xxx k thực hiện việc này đối với xe ta nên chắc ta nhầm, nên đành đi thôi.

Hạng B1
18/3/15
68
52
18
33
trường hợp này: ngã 4 bình triệu đường rày xe lửa hay bị kẹt xe giờ cao điểm. xe nhích qua giữa đường rồi đèn đỏ, nó đứng góc chỗ trạm gác xe lửa phi xe qua và lấy tay chỉ chỏ kiu tấp vô lề, vậy mình có nên chạy luôn ko ? vì nó ko dùng gậy ?

• Like
Reactions: thietbiloc
4/4/15
461
461
63
47
mình thấy csgt khi dừng xe phần lớn là mình đã có lỗi vi phạm rồi.tỷ lệ bắc láo mình nghỉ cũng chỉ rất ít thồi. Vậy sao các bác cứ tìm cách đối phó chỉ cho mất thời gian vậy.thay vì khi nó dừng xe ,nếu mình biết mình đã thật sự vi phạm thì xuống xe làm việc cho xong lẹ rồi về ,cho khỏe đúng ko.theo mình thì ko có rảnh ngồi trong xe chờ đợi đâu.