Hạng B2
11/10/12
390
133
43
57
Khoan mừng vội bác. Nó ko đuổi theo thì khả năng lớn là đến cuối năm hoặc khi đi đăng kiểm lại sẽ nhận được báo phạt lỗi quá tốc độ + lỗi không tuân thủ hiệu lệnh nhé, vì đã có hình ảnh vi phạm rồi nên sẽ phạt nguội sau. Hoặc bất cứ khi nào bác bị tóm lại vì lỗi khác mà họ có laptop kết nối hệ thống mạng thì bác cũng sẽ bi phạt luôn một thể nhé. Cộng dồn nó kinh hơn lẻ tẻ nhé bác.
Cám ơn các bác đã cảnh báo!
Em trộm nghĩ các bác "nâng tầm" hệ thống hạ tầng công nghệ thông tin của XXX quá mức thực tế rồi ạ :(

Hạng C
30/6/15
664
567
93
em có chiêu độc hơn là cứ chờ, trong thời gian chờ ta lấy điện thoại ra quay để chứng minh là đã nhiêu đây phút. xxx đứng đó cũng không có xử lý vi phạm nào khác mà không chịu lại nên ta có quyền đi. Thường thì thấy mình quay phim là xxx té đái rồi

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng B2
25/7/15
132
120
43
41
Kiểu này thì cũng phải đu 1 cái full HD treo trước đầu xe, để doạ bọn xxx. :3dcuoi:

• Like
Reactions: bia gai
Hạng F
14/3/13
5.958
140.564
113
Phong Lăng Độ
bữa em bị chỉ ở khúc cầu vượt bình phước xxx chỉ 2-3 xe không làm việc với em. Em xi nhan đi bà mẹ thằng xe ôm nó chặn đầu em lại nó nói chạy bị bắt ráng chịu . em nói ko phải chuyện của mày tránh ra rồi em đi, nhìn kính hậu thấy thằng xe ôm chặn đầu chiếc tải phái sau em

Hạng D
26/6/11
3.125
2.170
113
Đà Lạt 0918.525.070
đợi lâu quá thì đi luôn, kèm vậy tay giơ tay chào kiểu nhà binh nha các bác !
lỡ bị dí theo thì anh đang có việc gấp quá không đợi được, mà các chú không tới làm việc nên phải đi thôi.
thường bị đợi lâu thì rất ít khi dí theo, vì xxx đang mãi lượm bánh mì nên quên hoặc biết sẽ mất thời gian với bác tài này. thời gian là tiền bạc.
" mọi tiết kiệm suy ra cho cùng là tiết kiệm thời gian " by C.Mac

Hạng D
10/12/13
2.505
6.118
113
cho em hỏi, khi bị csgt thổi mình lại... mình xi nhan phải tấp xe vào lề, ngồi yên trên xe đợi csgt lại mình hạ kiếng xuống nói chuyện.... nhưng néu ngồi đợi 5p,10p.. mà csgt không đến xe mình làm việc ( theo cac bác nếu mình rãnh thi đợi bao nhiêu phút thì zọt..) đợi quá lâu... mình có quyền xi nhan trái ra và zọt đi. Vậy trong trường hợp này, mình có bị là chống người thi hành công vụ hay bị ghép vào tội khác không ạh. Mong các bác tư vấn thêm để anh em hiểu rõ hơn ạh
Ko vấn đề gì. Em bị thổi 1 lần, chờ hoài hổng ai đến em vọt. Giờ cũng tầm 1 năm rưỡi roài, cảh thấy gì.