Thảo Luận Chung Có Oser nào tham gia Uber chưa?

Hạng B1
8/1/16
80
36
18
42
Phí uber hiện nay lấy 20% , nhưng có khi nó thưởng lại còn hơn số đó ( nếu chạy khung giờ cao điểm ).
Bac cho e so dt e muon hoi bac chut xiu ve uber, dang muon gia nhap ma ko buet lam sao. So dt cua e 0907297517 , bac nt cho e ,e goi lai nhe.Thanks bac

Hạng B1
8/1/16
80
36
18
42
Dạ, code của em đó ạ, UberOser. Như bác @caac nói, khi bác đi chuyến đầu tiên Uber sẽ lấy tiền này để thanh toán và khi đó em có 100k trong tk.
Bac chay uber co mua bhiem vat chat cho xe ko? Sao ben pvi no noi ko cho mua bhiem neu chay uber vay bac

Hạng B1
8/1/16
80
36
18
42
chạy không bó buộc nha bác ( rảnh lúc nào chạy lúc đó ) em có khi tuần chỉ chạy được 1 chuyến hơn 100k , uber vẩn chuyển tiền đầy đủ
Chao bac, bac don chay uber ko? Neu con thi cho e hoi chut xiu nhe?dang co may thac mac nho ve khoan tham gia

Hạng B1
8/1/16
80
36
18
42
Em chạy đc mấy tháng rồi mà có ĐKKD đâu ... cứ cho qua luôn . nhưng như thế giống như mình chạy lụi , cũng thông thấy uber nhắc nhở gì cả , có chạy thì tiền vẩn chuyển về đầy đủ , hên xui khi gặp GTCC úp thì chịu phạt thôi
Muc phat neu chay nhu bac mot lan la bnhieu tien vay bac? Ma bac co dky htx nao ko? E cung danh muon tham gia