OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Trước giờ bán tín bán nghi, nhưng hôm nay thì chắc chắn : Tháo toàn bộ cản trước & cản sau, khi đăng kiểm (kể cả xe biển xanh).
Có thể bạn cần biết !!! (cập nhật thường xuyên)

Tập Lái
17/5/10
40
49
18
Trước giờ bán tín bán nghi, nhưng hôm nay thì chắc chắn : Tháo toàn bộ cản trước & cản sau, khi đăng kiểm (kể cả xe biển xanh).
View attachment 295733 View attachment 295734
Bác cho em hỏi trạm này ở Lạc Long Quân phải không? Hình xe bác lần đăng kiểm trước có cản sau không? Lần này xe nào cũng phải tháo cản hay những xe lúc trước kiểm định gắn rồi thì không tháo nữa.
Thanks!

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Bác cho em hỏi trạm này ở Lạc Long Quân phải không? Hình xe bác lần đăng kiểm trước có cản sau không? Lần này xe nào cũng phải tháo cản hay những xe lúc trước kiểm định gắn rồi thì không tháo nữa.
Thanks!
Hình ảnh của trạm LLQ đó bác.
Lần ĐK trước (có cản sau trong hình)

Lần ĐK này (đã phải tháo cản sau)

• Like
Reactions: khoabk
Hạng D
4/10/12
2.185
3.539
113
Rồi xong, nhân chứng vật chứng đã rõ, đến kỳ tiếp theo e tháo, vì tờ có cái cản vẫn còn hiệu lực, thanks anh Xagan!

• Like
Reactions: virgo
adg confirmed
Hạng B1
18/6/11
59
966
113
Sài Gòng
Chiều này em về đường TL 769 Nhơn Trạch hướng từ QL51 về Cát Lái, đoạn gần vào tới TT huyện thấy có mấy đồng chí bắc ghế nhựa ngồi trong rừng bắn xe :D

Giờ xe máy cũng cảnh báo cho luôn, có mấy bác chạy ngược chiều lấy tay chỉ chỉ xuống đất.

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Biển báo tốc độ XLHN (mới thay đổi) từ ngã tư Văn Thánh (qua cầu SG) đến Cát Lái : tham khảo
Chiều đi :

Chiều về :

• Like
OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Đường Vạn kiếp chỉ cho 4B 1 chiều hướng từ Phan Đăng Lưu. Chiều ngược lại cấm

Nếu đi Phan Xích Long đến cuối đường giáp với Vạn Kiếp thấy biển này thì chớ có rẽ trái quay đầu về lại Phan Xích Long (nhanh nhưng phạm luật). 4B buộc phải rẽ phải

• Like
Hạng B2
26/2/15
146
133
43
41
Cao tốc LT-DG đoạn rẽ xuống Đỗ Xuân Hợp đi được nhưng chỉ cho rẽ trái (vào khu Nam Long) chứ rẽ phải (xuống ngã 3 Đỗ Xuân Hợp - Nguyễn Duy Trinh) vẫn cấm ô tô nhé các bác. Từ Đỗ Xuân Hợp lên cao tốc cũng vẫn còn biển cấm.