OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Mục lục tóm tắt các bài trong thớt
Đường Hùng vương, quận 5 lâu nay chỉ có một làn dành cho xe 4B, nay GTCC đã tổ chức phân chia thành 3 làn đường (xem ảnh). Từ nay chạy xe trên con đường này đỡ phải lo nghĩ chuyện lấn làn/tuyến nữa rồi.
Có thể bạn cần biết !!! (cập nhật thường xuyên)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
5/8/09
5.919
79
68
HCM
Re:Có thể bạn cần biết !!

Theo như hình bác chụp thì đây là Hùng Vương đoạn 1 chiều từ bùng binh Lý Thái Tổ đến Ngô Quyền đúng không bác? Đường này em ít thấy XXX

Hạng B2
15/1/11
229
21.490
93
Saigon

Thanks bác nhé.
. Chiều nay em thử làm chuột bạch xem sao. Hy vọng không làm hư xxx. 
. Diễn đàn mình cập nhật thông tin kịp thời quá, xxx làm sao mà hư được nữa.

• Like
Reactions: tonybom
Hạng D
23/6/08
1.246
3.444
178

car_addicted nói:
Theo như hình bác chụp thì đây là Hùng Vương đoạn 1 chiều từ bùng binh Lý Thái Tổ đến Ngô Quyền đúng không bác? Đường này em ít thấy XXX
xxx hay đứng chổ VNPT để bắt 2B, em chưa thấy bắt 4B ở khúc này.

Hạng C
18/1/11
618
10
18

XaGan nói:
Đường Hùng vương, quận 5 lâu nay chỉ có một làn dành cho xe 4B, nay GTCC đã tổ chức phân chia thành 3 làn đường (xem ảnh). Từ nay chạy xe trên con đường này đỡ phải lo nghĩ chuyện lấn làn/tuyến nữa rồi.
Bác Xa Gần ơi:
Cám ơn Bác nhiều nhé.

Còn có một thỉnh cầu nhỏ: Bác làm ơn thì làm ơn cho trót.
Bác chịu khó xem khu vực gần ngả tư ngả ba có bảng "Trộn làn" như các đường khác không (ví dụ như đường VT Sáu, NKKN, NTMK...) Để anh em chạy còn biết mà sang làn kịp thời trách bị XXX dzịn.

Hạng C
18/1/11
618
10
18

car_addicted nói:
2 làn là trộn được rồi bác :D
Ý của em là gần ngã tư hay ngã 3 nếu quẹo phải mà có trộn làn thì mình phải vào làn trong cùng (sát lề phải) đó mà.
Cái vụ này nhiều Bác bàn rất nóng, nhất là ngã tư NTMK-NKKN ngay chỗ gốc Dinh Thống Nhất.