Hạng B2
28/2/15
344
381
63
HO CHI MINH
Cái chốt này hình như tồn tại lâu lắm rồi, đường mới, phẳng phiu mà cấm bảng tối đa 60km/h, lặp đi lặp lại biển này, chạy ức chế muốn chết, mình bị dính 65/60km/h cảnh sát cho xem tốc độ trên đtdđ mà mình nghi ngờ nó Photoshop.

Hạng C
22/2/12
892
547
93
Lí tự trọng ra Nguyễn Hữu Cảnh oto bị tóm vì rẽ trái lâu chưa các bác, em gần 1 năm mới đi Nhi Đồng 2 về BH bị tóm

Hạng C
19/12/14
760
917
93
Lí tự trọng ra Nguyễn Hữu Cảnh oto bị tóm vì rẽ trái lâu chưa các bác, em gần 1 năm mới đi Nhi Đồng 2 về BH bị tóm
Xe cấm rẽ trái vào Nguyễn Hữu Cảnh theo giờ.
Chỗ này thường người ta quay đầu xe ngay khúc làm đường sắt trên cao đó bác (nhưng em không nhớ có biển hay không).

Tập Lái
21/10/18
8
7
3
48
Cảm ơn bác XaGan rất nhiều, tôi xem rất nhiều clip của bác, tôi ở Long Khánh, nếu đi Đà Lạt thay vì quẹo ra Dầu Giây bác đi hướng Long Khánh, tới KCN Suối Tre quẹo trái là ra tới Gia Kiệm (1 đường ra trước cây xăng Thanh Sơn, và 1 đường bên cạnh cây xăng)

Chúc bác thượng lộ bình an!

P/S: lưu ý có xxx gần KCN (kiểm tra tốc độ) qua khúc này bác chạy vô tư, đường đẹp.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: XaGan
OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Cảm ơn bác XaGan rất nhiều, tôi xem rất nhiều clip của bác, tôi ở Long Khánh, nếu đi Đà Lạt thay vì quẹo ra Dầu Giây bác đi hướng Long Khánh, tới KCN Suối Tre quẹo trái là ra tới Gia Kiệm (1 đường ra trước cây xăng Thanh Sơn, và 1 đường bên cạnh cây xăng)

Chúc bác thượng lộ bình an!

P/S: lưu ý có xxx gần KCN (kiểm tra tốc độ) qua khúc này bác chạy vô tư, đường đẹp.

Cảm ơn bác.

O.S.P.D
10/1/06
475
34
28
51
Chào Cả Nhà !
Trưa nay em chạy từ Cống Quỳnh vào Nguyễn Trãi hướng ra ngã sáu Phù Đổng thì bị xxx ngoắc vô -> sau màn chào hỏi qua loa , xxx hỏi :"anh làm nghề gi ? " . -> chưng hửng -> mình hỏi lổi gì -> xxx kêu đưa bằng lái , mình chỉ mới đưa giấy lưu hành xong xxx cầm bỏ vào thùng rồi kêu mình quay đầu xe chay ra để xxx chỉ cho coi biễn cấm ở đầu đường chổ mũi tàu Lê Lai và Nguyễn Trãi ! sau đó các xxx ấy chạy đâu mất tiêu mà chưa làm việc với mình !!!
Lúc mình chạy ra tới ngã năm Thái Bình thì các xxx đã chạy đâu mất rồi nên sau vài vòng chạy quanh để tìm xxx không thấy mình đành đem xe về cất !!!
Vậy xin hỏi các bác nhà mình ( ai biết thì xin chỉ giáo , em chẳng có ý gì đâu ạh ):
- Tấm biển cấm oto đó được treo lên hồi nào ???
- Trước khi treo biển cấm ấy thì xxx có thông báo trươc không ?( vì em sợ mình lâu không xem báo đài hay đi qua đường ấy nên không biết ! )
- Bị giử giấy lưu hành như vậy , ở đó ( trên đường Nguyễn Trãi ) thì làm sao giờ ??? đi tìm lại các xxx ấy ở đâu ???
Ý kiến cá nhân em thấy cấm oto lưu thông vào Nguyễn Trãi hướng từ Cống Quỳnh ra ngã sáu Phù Đổng là rất vô lý , cả 4 ngã đường cạnh nhau : Lê Lai , Nguyễn Trãi , Lê Thị Riêng , Bùi Thị Xuân cùng cấm oto lưu thông theo hướng như vậy thì lưu thông ra làm sao ???

Biển cấm đó lâu rồi Bác, GTCC làm vậy là chủ yếu để tránh ùn xe ở Vòng xoay trước Chợ TB và ưu tiên cho Xe buýt vào ra ở CV 23/9.

Hạng D
9/7/14
1.227
1.045
113
52
Hôm qua em ngồi xe khách đi ngang qua Suối Tiên, thấy rất nhiều xe vòng đầu quay lại ngã trạm 2 bị xxx ngoắc vô Em thấy đoạn đường đó đang thi công, bảng chỉ đường loạn xạ, mà xxx cứ me vậy thì ai mà dám đi. Các bác có biết đoạn đó hay bị lỗi gì không?