OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Lên Tháp Nhạn (Tp. Tuy Hòa, Phú Yên) : Cho xe chạy lên tận nơi
https://youtu.be/0vG0N3_R4pg
PS : Một điều "hơi dở" là cây xanh cao và bao trùm gần như toàn bộ núi nên không còn nhiều chỗ để phóng tầm nhìn bao quát thành phố Tuy Hòa.

• Like
Reactions: vthanh6
Tập Lái
21/2/17
35
6
3
34
Re:Có thể bạn cần biết !!

Thanks bác nhé.
. Chiều nay em thử làm chuột bạch xem sao. Hy vọng không làm hư xxx.
. Diễn đàn mình cập nhật thông tin kịp thời quá, xxx làm sao mà hư được nữa.
bác hài thật :)) lại còn hư XXX sao. em thấy XXX hư sẵn r haha

Hạng B2
24/9/14
327
193
43
36
Bác xagan có clip nào qua khu vực Suối tiên gần đây nhất không vậy? E chuẩn bị có việc phải đi qua đây mà nghe nói lưu thông có phần thay đổi? E đi từ ĐN-> An Sương! Thank bác!

Hạng B2
25/4/17
249
261
63
Tại sao gọi là Làng Cù Lần vậy bác XaGan ?
Bác nên tới làng 1 lần cho biết, riêng em thì tới 1 lần và ngộ ra là... mình cù lần lắm mới bỏ thời gian phi xe chỉ để đi mấy cái cầu treo vào nhìn máy con dê bệnh, tuyệt không có 1 con cù lần.

• Like
Reactions: chedoanvien
Tập Lái
23/11/16
16
3
3
57
quan10
Chào Cả Nhà !
Trưa nay em chạy từ Cống Quỳnh vào Nguyễn Trãi hướng ra ngã sáu Phù Đổng thì bị xxx ngoắc vô -> sau màn chào hỏi qua loa , xxx hỏi :"anh làm nghề gi ? " . -> chưng hửng -> mình hỏi lổi gì -> xxx kêu đưa bằng lái , mình chỉ mới đưa giấy lưu hành xong xxx cầm bỏ vào thùng rồi kêu mình quay đầu xe chay ra để xxx chỉ cho coi biễn cấm ở đầu đường chổ mũi tàu Lê Lai và Nguyễn Trãi ! sau đó các xxx ấy chạy đâu mất tiêu mà chưa làm việc với mình !!!
Lúc mình chạy ra tới ngã năm Thái Bình thì các xxx đã chạy đâu mất rồi nên sau vài vòng chạy quanh để tìm xxx không thấy mình đành đem xe về cất !!!
Vậy xin hỏi các bác nhà mình ( ai biết thì xin chỉ giáo , em chẳng có ý gì đâu ạh ):
- Tấm biển cấm oto đó được treo lên hồi nào ???
- Trước khi treo biển cấm ấy thì xxx có thông báo trươc không ?( vì em sợ mình lâu không xem báo đài hay đi qua đường ấy nên không biết ! )
- Bị giử giấy lưu hành như vậy , ở đó ( trên đường Nguyễn Trãi ) thì làm sao giờ ??? đi tìm lại các xxx ấy ở đâu ???
Ý kiến cá nhân em thấy cấm oto lưu thông vào Nguyễn Trãi hướng từ Cống Quỳnh ra ngã sáu Phù Đổng là rất vô lý , cả 4 ngã đường cạnh nhau : Lê Lai , Nguyễn Trãi , Lê Thị Riêng , Bùi Thị Xuân cùng cấm oto lưu thông theo hướng như vậy thì lưu thông ra làm sao ???

Tập Lái
4/12/17
1
0
1
40
Mọi người cho em hỏi là nếu xe bị tắt dọc đường thì mình gọi cứu hộ ở đâu ạ? Trước đây em ở Hàn Quốc thì em gọi bên bảo hiểm tới cẩu xe về gara, nhưng ở mình thì không biết gọi đâu, và chi phí là bao nhiêu ạ?
Bữa trước em được người quen giới thiệu cho cái ứng dụng Suri - Cộng đồng sửa chữa, có chức năng gọi cứu hộ, gọi thợ sửa xe đến tận nơi. không biết là có bác nào dùng thử rồi chưa ạ? Ai dùng rồi cho em xin ý kiến để em tải về dùng thử ạ. Nếu cái ứng dụng này tốt thì đỡ phải lo mọi người nhỉ.

Attachments