Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Các bác thông thái cho e hỏi... Có thể độ thêm cửa gió hàng 2-3 chăng..
E mời bạn mit outlander về đội nhà nhưng hàng 3 mấy đứa nhỏ kêu quá dù đã thử nhiều tư thế với e nó..
Hóng cao nhân chỉ giáo.. thank ợ..

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Các bác thông thái cho e hỏi... Có thể độ thêm cửa gió hàng 2-3 chăng..
E mời bạn mit outlander về đội nhà nhưng hàng 3 mấy đứa nhỏ kêu quá dù đã thử nhiều tư thế với e nó..
Hóng cao nhân chỉ giáo.. thank ợ..
Bác lên Group FB của Hội Out đăng đi bác.
Bác nói rõ mấy đứa nhỏ kêu như thế nào?

• Like
Reactions: Tungwin
Hạng D
8/5/16
2.226
6.045
113
Độ đẽo chi cho mất zin và tăng nguy cơ cháy nổ bác chủ ơi!

Giải pháp cho bác nè :D
Có thể độ thêm cửa gió...

Kiếm chỗ kẹp hoặc thế này luôn cho tiện:
Có thể độ thêm cửa gió...

Băng ghế cuối chỉ nóng khi mới lên xe thôi, khi chạy một lúc thì khối không khí bên trong xe luôn dồn về phía sau, băng sau cùng là chỗ lạnh nhất trong xe á.

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Băng ghế cuối chỉ nóng khi mới lên xe thôi, khi chạy một lúc thì khối không khí bên trong xe luôn dồn về phía sau, băng sau cùng là chỗ lạnh nhất trong xe á.
Cái này là chính xác luôn.
Em đã thử cả Xtrail và Outlander, người kêu giảm gió và máy lạnh đầu tiên là người ngồi hàng 3.
Dĩ nhiên mới lên xe thì hàng 3 ngộp nhất, nhưng chỉ cần có luồng gió thì một lúc sau hàng 3 sẽ đủ mát, sau đó là lạnh và cuối cùng là lạnh nhất trên xe.

Hạng F
29/10/14
8.538
11.214
113
Độ đẽo chi cho mất zin và tăng nguy cơ cháy nổ bác chủ ơi!

Giải pháp cho bác nè :D
View attachment 1622468

Kiếm chỗ kẹp hoặc thế này luôn cho tiện:
View attachment 1622474

Để cái đó trên xe rồi mang xe ra phơi nắng thì cái cục pin tàu nó có mời pà hỏa viếng xe ko pác. Toàn xúi dại

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
8/5/16
2.226
6.045
113
Để cái đó trên xe rồi mang xe ra phơi nắng thì cái cục pin tàu nó có mời pà hỏa viếng xe ko pác. Toàn xúi dại

Thế đa số cam hành trình gắn trên xe chạy ở VN có pin không bác? Được sản xuất ở đâu bác?
Cam hành trình gắn ở ngay trên winshield là chỗ nóng nhất trong xe đó bác và em chưa nghe ai nói là gắn cam hành trình là "xúi dại" làm cháy nổ cả! :D.

Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Cái này là chính xác luôn.
Em đã thử cả Xtrail và Outlander, người kêu giảm gió và máy lạnh đầu tiên là người ngồi hàng 3.
Dĩ nhiên mới lên xe thì hàng 3 ngộp nhất, nhưng chỉ cần có luồng gió thì một lúc sau hàng 3 sẽ đủ mát, sau đó là lạnh và cuối cùng là lạnh nhất trên xe.
Đi lâu thì đủ mát... khổ cái là đi đoạn đường ngắn độ 30 phút là đến nơi... mới lên xe trèo vô là bọn nhỏ đòi lên trước ngồi rồi.. mà người lớn ngồi sau hơi bị gò bó..

Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Bác lên Group FB của Hội Out đăng đi bác.
Bác nói rõ mấy đứa nhỏ kêu như thế nào?
Mình có hỏi trên nhóm thấy ai cũng chỉ chỉnh quạt hướng lên...đã làm theo nhưng do đi quãng đường ngắn nên đến nơi xuống xe thì hàng 3 mới lạnh.. hài..

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Mình có hỏi trên nhóm thấy ai cũng chỉ chỉnh quạt hướng lên...đã làm theo nhưng do đi quãng đường ngắn nên đến nơi xuống xe thì hàng 3 mới lạnh.. hài..
Mát hàng 3 nhanh bác chỉnh 2 cửa gió giữa hương lên trên 2 cửa gió ngoài hướng vào kính.
Bật max quạt vì đi ngắn thì ồn 1 chút không sao.
Nhiệt độ 20C, bác thử đi xem người nhồi sau chịu đc bao lâu đòi giảm máy lạnh.