O.S.P.D
10/1/06
475
34
28
51
Sáng nay tí nữa em tiu! đang đi trên đường CMT8 hướng Ngã 6 Phù Đổng tới Nguyễn Du, mịa 1 em gái xồn xồn bịt mõm quẹo trái Nguyễn Du ra CMT8 đâm xéo ngang hong vợ hai em, thấy đứt rồi! may lúc đó không có ô tô nào phía trước, chỉ có 2 bánh em đánh lái qua trái đạp ga luôn vèo lên 1 phát thoát. Lúc đó có ô tô phía trước hoặc xe đi ngược chiều là coi như xong film. *** làm rầm rộ vậy mà 2 bánh quẹo trái ngã ba đó cả bầy chẳng có ma nào tóm?
Các Bác đi tới ngã ba đó cẩn thận chiều nào cũng dễ va quệt với mấy ông bà 2 bánh mui trần quẹo trái hoặc đâm ngang

VW confirmed
Hạng C
11/2/04
521
6.223
113
53
SG
RE: Coi chừng Ngã Ba CMT8 - Nguyễn Du

chỗ này lúc trước chuyên có *** quay film :mad:.Nhưng em nghe nói bây giờ cho qụeo trái chỗ này rồi mấBc nào hay đi xác nhận dùm em một phát ;)

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Trầy xước, móp mông...hay những rắc rối khác phần lớn từ các bác 2B, thôi thì xem thường luật ti tí thì cũng nên xem trọng cái thân bố mẹ sinh thành chứ. Có khi mình xử lý xong tình huống nguy hiểm: Vừa tức, vừa sợ, và mừng thầm..thế mà nạn nhân hụt lại nhăn nhở cười :mad: làm như không biêt đến tai họa. Xe với cộ.

confirmed
Hạng D
1/4/05
1.615
17
38
46
www.otosaigon.com

chỗ này lúc trước chuyên có *** quay film .Nhưng em nghe nói bây giờ cho qụeo trái chỗ này rồi mấBc nào hay đi xác nhận dùm em một phát

em vẫn thấy Biển Cấm Rẽ Trái còn ở đó bác à.

Hạng B1
5/5/06
65
1
8
50
Tp.HCM

Trích đoạn: VW

chỗ này lúc trước chuyên có *** quay film :mad:.Nhưng em nghe nói bây giờ cho qụeo trái chỗ này rồi mấBc nào hay đi xác nhận dùm em một phát ;)

Em cũng định quẹo trái từ NDu nhưng thấy vòng tròn trắng viền đỏ ghê quá bèn phải tốn thêm mấy ngàn xăng pha aceton để quẹo phải và đi vòng vòng mới ra được NTrãi. Hic.. Hic.. tiếc xăng quá.

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63

Hôm trước em thấy 1 chú xxx chạy thẳng từ Ng.Du băng qua đường CMT8 vô hẻm đối diện, khi vô tới đầu hẻm, quẹo trái ra lại CMT8. Bác dreamteam chạy như vậy ra Ng.Trãi đỡ tốn xăng pha aceton hơn, mà không bị phạt nữa !!![:'(]

Hạng C

bác có chửi nó không phải em là nhỏ kia tiêu rùi bác hiền quá
Trích đoạn: Dongta

Sáng nay tí nữa em tiu! đang đi trên đường CMT8 hướng Ngã 6 Phù Đổng tới Nguyễn Du, mịa 1 em gái xồn xồn bịt mõm quẹo trái Nguyễn Du ra CMT8 đâm xéo ngang hong vợ hai em, thấy đứt rồi! may lúc đó không có ô tô nào phía trước, chỉ có 2 bánh em đánh lái qua trái đạp ga luôn vèo lên 1 phát thoát. Lúc đó có ô tô phía trước hoặc xe đi ngược chiều là coi như xong film. *** làm rầm rộ vậy mà 2 bánh quẹo trái ngã ba đó cả bầy chẳng có ma nào tóm?
Các Bác đi tới ngã ba đó cẩn thận chiều nào cũng dễ va quệt với mấy ông bà 2 bánh mui trần quẹo trái hoặc đâm ngang

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Trích đoạn: phantan

Trầy xước, móp mông...hay những rắc rối khác phần lớn từ các bác 2B, thôi thì xem thường luật ti tí thì cũng nên xem trọng cái thân bố mẹ sinh thành chứ. Có khi mình xử lý xong tình huống nguy hiểm: Vừa tức, vừa sợ, và mừng thầm..thế mà nạn nhân hụt lại nhăn nhở cười :mad: làm như không biêt đến tai họa. Xe với cộ.
Cái ngã ba này seo tui thấy hơi quen quen :D

Hạng B2
18/8/06
269
15
18

Các Bác ở Saigon lưu ý. Còn 1 giao lộ nữa đang lyung tung lắm. Đó là giao lộ Nguyễn Tri Phương nối dài và Tô Hiến Thành. Nó mới làm đường mà không có đèn xanh đèn đỏ. Các Bác tha hồ mà đánh tay lái để tránh 2B mà vượt qua đó

Hạng B2
30/1/06
436
17
18
SÀI GÒN
www.facebook.com

Trích đoạn: DrNikon

Các Bác ở Saigon lưu ý. Còn 1 giao lộ nữa đang lyung tung lắm. Đó là giao lộ Nguyễn Tri Phương nối dài và Tô Hiến Thành. Nó mới làm đường mà không có đèn xanh đèn đỏ. Các Bác tha hồ mà đánh tay lái để tránh 2B mà vượt qua đó
Cái khu này em chạy qua lại nên biết, khu vực nguy hiểm :mad:. Bác nào thấy 2 bánh vượt đèn đỏ bắt trước vượt theo thì khả năng gặp **** rất cao. mấy chú *** thường gửi xe uống nước mía ở ngã ba ĐỒng Nai với Tô Hiến Thành [8D], thường thì ta ở chổ sáng còn địch thì chơi ...... năm mười :D:D