Hạng B2
1/10/12
274
180
43
47
Quận 2, HCM
Bác tự làm đi cho quen, nhiều khi lúc rãnh rỗi, tháo xe ra tự mình độ chế thú vị cũng giống như đi chơi với chân dài vậy đó, có gì không hiểu thì alo hỏi em.
em kết câu này của bác, bác giúp em việc này với: đèn led báo trên nút mở/ tắt máy lạnh bị chết. chức năng thì vẫn bình thường, chỉ có điều nhìn vào nút không biết là mở hay tắt. Em chưa biết mở miếng nhựa ra như thế nào để thay con led này. xe em là morning 2009 anh Hải đã diện kiến bác vài lần rồi. Nhờ Bác chỉ cách tháo miếng nhựa ra .Thanks!

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
em kết câu này của bác, bác giúp em việc này với: đèn led báo trên nút mở/ tắt máy lạnh bị chết. chức năng thì vẫn bình thường, chỉ có điều nhìn vào nút không biết là mở hay tắt. Em chưa biết mở miếng nhựa ra như thế nào để thay con led này. xe em là morning 2009 anh Hải đã diện kiến bác vài lần rồi. Nhờ Bác chỉ cách tháo miếng nhựa ra .Thanks!
hi em trai, để truy xuất được bóng đó thì em mở đầu HU, lúc đó em sẽ thò tay ra lấy bóng đó ra thay dễ dàng, rãnh chạy qua anh đi anh làm dùm cho, 10phut 30 giây là xong.

Hạng B2
13/11/10
210
92
28
TP.Hồ Chí Minh
Chiều nay mới ghé bác Phong Nguyễn gắn cặp còi Denso cho Jolie còi nhà em...sẵn tiện làm luôn cặp gạt mưa Denso luôn.còi to gạt nước sạch...thật là tuyệt vời..!!!

Hạng B1
23/9/14
99
21
18
* Còi sên Bosch:
Hiệu ứng âm thanh cao - an toàn dễ nghe: âm thanh luôn luôn lớn và rõ ràng trong bất kì điểu kiện hoặc thới tiết nào, với độ truyền âm góc rộng
Được thiết kế theo tiêu chuẩn phụ tùng chính hãng và được công nhận chất lượng tiêu chuẩn theo công nghệ ECE (uỷ ban kinh tế châu âu)
p/s: bác nào cần thay còi bosch thì hú e 0934 000 501 :3dtangqua:
CÒI XE KIA FORTE QUÁ NHỎ NHƯNG KHÔNG THAY CÒI SÊN DENSO ĐƯỢC!!!

Hạng B2
14/7/10
461
239
43
Da Nang
em cũng rất ư là thích cặp còi này...tiếng kêu giống kèn hơi mà không biết mua về gắn Jolie đc ko nữa...và bán ở đâu giá cả thế nào...bác nào ném cho em ít thông tin với...
Sẵn tiện cho em lăn tăn chút...e cũng tự muốn mày mò để làm nhưng Jolie em thấy 2 bên có 2 cái còi...vậy nếu đem cặp denso về gắn vào có cần độ chế ji thêm ko ạ...em thấy nhiều bác ở trên nói phải đấu song song hay ji ji đó là sao mấy bác...giúp em với em muốn hoàn tất trong tuần này để chủ nhật đi miền tây nữa...

Em mang luôn vào Ford bác ạ. Gía năm 2011 là 980k.​