Thảo Luận Chung CÒI XE!

Hạng B2
17/6/06
334
541
93
Không biết các Bác có cảm giác như thế nào khi ngừng đèn đỏ và đèn còn 2-3 nhịp mới chuyển đèn xanh hoặc vừa mới chuyển đèn xanh mà xe phía sau nhấn còi, thúc mình chạy???
Đối với thể loại này có thuốc nào để điều trị không các Bác???

Tui thì chửi thầm:" Bọn này vô văn hóa gia truyền" là đủ.

Hạng B1
4/6/17
96
81
18
39
Cũng hay gặp, mỗi lần gặp tình huống này em nhấn ga lên vài mét rồi thắng gấp cho ở sau nó thắng dúi dụi chơi, hên thì nó được đi tiếp với cục tức, xui thì bị xe ở sau hun đít, còn em đi thẳng.

Em chấp nhận đóng vai ác tý, mấy bác chửi thì em nghe ha :D
Xui thì nó ủi đít bác thì có :))

Hạng F
4/1/08
8.297
111.559
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Không biết các Bác có cảm giác như thế nào khi ngừng đèn đỏ và đèn còn 2-3 nhịp mới chuyển đèn xanh hoặc vừa mới chuyển đèn xanh mà xe phía sau nhấn còi, thúc mình chạy???
Đối với thể loại này có thuốc nào để điều trị không các Bác???

Mở hazzard.
về P
Cài thắng tay
Mở
cửa
Xuống xe
hỏi có chuyện gì vậy.
Không có gì thì cảm ơn .
THấy anh kèn tôi tưởng chuyện gì :)

Lên xe
Hạ thắng tay
Đợi đèn xanh còn 3s
Từ từ chạy qua giao lộ

Hạng B2
17/7/14
493
19.649
93
Mở hazzard.
về P
Cài thắng tay
Mở
cửa
Xuống xe
hỏi có chuyện gì vậy.
Không có gì thì cảm ơn .
THấy anh kèn tôi tưởng chuyện gì :)

Lên xe
Hạ thắng tay
Đợi đèn xanh còn 3s
Từ từ chạy qua giao lộ
- Em đưa con đi học ở Ten-lơ-man bị hoài vụ này. Giao lộ THĐ và NTH,cấm xe oto quẹo trái từ hướng NTH qua THĐ, và cấm quay đầu theo khung giờ. Vậy mà 1 số anh ko hiểu sao, chẳng nhìn biển báo. Cứ quay đầu xe ngay chổ này.
- Em đưa con đi học bằng 2 bánh thì hay quẹo trái ở đây. Có lần gặp 1 anh chạy mẹc,thúc còi inh ỏi phía sau. Em chạy quá lên vạch đi bộ chút, rồi dừng xe luôn. Đá chống xong, em đưa con qua đường, rồi quay lại. Đến gần em gõ kính, ra dấu hạ kính xuống. Em hỏi có gì ko ? Mà bóp kèn như cấp cứu vậy ?. Hắn nhìn em...mà im lặng. Nhìn mặt, cũng cỡ u40 rồi. Lúc đó em mới nói : chỗ này cấm quẹo trái, cấm quay đầu. Anh ko biết, hay cố tình ko biết vậy.
- Tính từ lúc em dừng xe, đến khi em bỏ đi chắc cũng vài phút...