Hạng D
11/9/14
1.702
52.644
113
Đội hình hơi bị đẹp đấy :D
Đẹp, đậm đà đúng bản sắc dân tộc luôn hả anh, không đụng hàng, không quốc gia nào sánh kịp nền giao thông...lúa nước ấy.

Tập Lái
18/2/15
43
45
18
36
Xe khách ngược chiều trên cao tốc, ô tô con cũng đi ngược chiều, xe ben cũng vô tư ngược chiều thế thì xe máy ngược chiều .... cũng là chuyện bình thường thôi mà :v em bữa giờ gặp nhiều vụ ngứa mắt lắm mà mỗi tội lười tháo con cam ra chép, để tối hứng hứng chép ra upload cho các bác xem cho vui ạ ^^

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Họ chạy vậy là tử tế đó bác . Em đi 4b họ chạy sát con lươn luôn mới nói.
chạy vậy là đang đi bên phải rồi đó anh.. 1 bà nội chợ nói dậy..

Tập Lái
22/2/16
14
6
3
Từ công nhân đến nhân viên văn phòng, từ bác xe ôm đến bà nội trợ... Haizzz. Chỉ có 1 giải pháp: đánh roi như Singapore. Xong và sẽ hết.
Dân mình boom còn ko sợ nữa roi mà nhầm nhò gì bác :3dcuoi:

Hạng D
30/4/11
1.336
710
143
View attachment 525751
Lâu rồi em không đi đoạn mũi tàu Cộng Hòa hướng về An Sương. Sáng hôm qua có việc đi và em bị choáng. Cứ tưởng mình đi ngược chiều nhưng định thần lại tấp vô móc đt ra chụp. Cũng sợ bị bu vô quánh nhưng kệ.[pagebreak][/pagebreak]

Đi ngược chiều rất vô tư và bầy đàn. Dẫu biết khúc mũi tàu cứ buổi sáng là kẹt nhưng em không nghĩ người ta lại hùa nhau đi ngược như vầy thì còn gì là luật nữa. Riết rồi ra đường người ta cứ đi cho được việc họ, mặc kệ tất cả. Em nghĩ cứ đà này lâu dần cả xã hội sẽ loạn hết. :mad:

Lâu dần gì bác. Hiện nay nó đã và đang loạn rồi