Mê gái
30/8/07
57
31.795
83
Saigon
Anh chị cho mình xin tên/website một số công ty du lịch uy tín ở bên Nhật tổ chức tour leo núi Phú Sĩ có HDV nói tiếng Anh - kiểu Private tour.
Cảm ơn anh chị rất nhiều.

Hạng D
14/6/05
1.590
3.887
113
Đồng Nai
Songhantourist nhé.
Aeon mail Binh Tan
028 7300 3793
Takashimaya store
028 7300 9950

Chuyên tour Nhật nhé bác. Cty này gốc Nhật, songhan la chi nhanh ở Việt Nam thôi.

Tập Lái
18/2/20
28
159
28
44
Nếu đã ở bên Nhật rồi thì ra bến xe khách (nếu ở Tokyo) mà TP khác chắc cũng vậy ... mua vé đi tour tham quan núi Phú Sĩ thôi anh. Nhẹ nhàng, nhanh chóng, bao ăn+xe+guide đầy đủ option theo túi tiền ... ngủ đêm ở núi gần đó cũng được nữa.

xrk confirmed
Hạng B2
3/1/13
107
360
63
Công nhận leo cái núi này chán, rừng có 1 đoạn xong toàn đá. Nó mở cho leo tầm hè tháng 7,8 mà đông phải người trước chờ người sau. Leo giữa đêm sáng ra ngắm được bình minh.

Hạng B2
23/4/11
258
1.321
93
Songhantourist nhé.
Aeon mail Binh Tan
028 7300 3793
Takashimaya store
028 7300 9950

Chuyên tour Nhật nhé bác. Cty này gốc Nhật, songhan la chi nhanh ở Việt Nam thôi.

Né công ty này ra, nhà em mất hơn trăm triệu dụ lịch mà ăn uống, di chuyển như shit. Còn chú HDV thì bố láo, không có mẹ em can thì em gửi email tiếng Anh cho sếp Nhật của nó, để cho nó bỏ nghề rồi.
Bỏ cả nhà mình ở chợ Osaka, bực cả cửa mình với công ty này.

Attachments

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Né công ty này ra, nhà em mất hơn trăm triệu dụ lịch mà ăn uống, di chuyển như shit. Còn chú HDV thì bố láo, không có mẹ em can thì em gửi email tiếng Anh cho sếp Nhật của nó, để cho nó bỏ nghề rồi.
tưởng anh múc nó mẹ anh mới can, chứ gửi mail mà ccc gì anh =))))))

Hạng B2
14/1/09
485
8.515
93

Việc muộn giờ ở một đất nước tôn trọng kỷ luật như nhật là điều rất khó chấp nhận. Anh có thể gúc để thấy các bài báo về chuyện các công ty vận tải của nhật công khai xin lỗi dân vì khởi hành sớm chỉ 20-25 giây.
Anh nên trách vợ mình trước khi trách họ anh nhé. Việc email này được gửi tới cho bọn nhật thì chỉ làm xấu đi hình ảnh của người Việt trong mắt họ thôi anh ạ. Đừng cố gắng làm việc đáng xấu hổ đấy anh nhé. Cảm ơn anh

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
90.444
113
Sài Gòn
Nhớ mãi núi phú sỉ đi 1 lần trong đời háo hức dữ lắm. Thằng ku bay đêm ăn trên mái bai bị sìng bụng, Nó cố ngồi trên bus đi đến trạm cuối của quả núi rồi tìm cái nhà vệ sinh ị cho 1 bãi xong đi xuống núi.

Hạng B2
23/4/11
258
1.321
93
Việc muộn giờ ở một đất nước tôn trọng kỷ luật như nhật là điều rất khó chấp nhận. Anh có thể gúc để thấy các bài báo về chuyện các công ty vận tải của nhật công khai xin lỗi dân vì khởi hành sớm chỉ 20-25 giây.
Anh nên trách vợ mình trước khi trách họ anh nhé. Việc email này được gửi tới cho bọn nhật thì chỉ làm xấu đi hình ảnh của người Việt trong mắt họ thôi anh ạ. Đừng cố gắng làm việc đáng xấu hổ đấy anh nhé. Cảm ơn anh

Bullshit,
mình là khách hàng trả tiền đi du lịch, mình hổng phải đi mần việc nhé.

Không cty du lịch nào trên thế giới này đối xử với khách hàng như vậy cả, nhất là đối với một gia đính có 3 con nhỏ dưới 10 tuổi, người già trên 65 tuổi ở một chỗ đông đúc và xa lạ như vậy cả.

Bỏ khách lại là quyền của họ, email công ty complain là quyền của mình, ngay cả bad review cho cty đó, dù là Nhật hay Mỹ cũng là quyền của mình nhé. Fair?

Anh bớt ảo tưởng đi.