Tập Lái
3/9/20
35
3
8
36
Nhờ anh em chỉ giúp em cổng cam lùi của màn hình là cổng nào,

Em đặt trên mạng về mà hình như thíu cổng cam lùi hay sao, bác nào biết chỉ em cái em hàn luôn vào với ạ. em chỉ thấy cổng video kí hiệu AUX IN video thôi. Cổng này thì có phần mềm trên màn hình là AUX là em đấu cam cập lề.....

Giờ mới mua thêm cam cập lề mà tìm mãi cỗng lùi em tìm ko ra. em gọi hỏi thằng bán kêu hết hàng

Cổng video Camera lùi của màn hình Trung Quốc 10 inch nằm ở đâu?

Last edited by a moderator:
Tập Lái
11/10/17
38
34
20
nhờ anh em chỉ giúp em cổng cam lùi của màn hình là cổng nào,
em đặt trên mạng về mà hình như thíu cổng cam lùi hay sao, bác nào biết chỉ em cái em hàn luôn vào với ạ. em chỉ thấy cổng video kí hiệu AUX IN video thôi, cổng này thì có phần mềm trên màn hình là AUX là em đấu cam cập lề..... giờ mới mua thêm cam cập lề mà tìm mãi cỗng lùi em tìm ko ra. em gọi hỏi thằng bán kêu hết hàng
View attachment 2528749
Các đầu loại này của TQ mỗi mẫu một kiểu, cam lùi bao giờ cũng cắm vào 1 trong các cổng A,B,C,D,F, G hoặc H. Thông thường khi bác mua đầu thì nó phải kèm theo tất cả các đầu dây để cắm vào các cổng trên đây, và thường đã có nhãn gắn vào từng đầu, trong đó chắc chắn có đầu để cắm cam lùi. Bác xem lại búi dây kèm theo, giắc nào gắn nhãn cam lùi thì cắm vào đó (vì nó đã thiết kế các giắc khác nhau để không ćắm sai được). Nếu bác không còn búi dây đó thì phải nói tên hãng và model đầu android này của mình thì mọi người mới biết để tư vấn cho bác được.

Tập Lái
3/9/20
35
3
8
36
Các đầu loại này của TQ mỗi mẫu một kiểu, cam lùi bao giờ cũng cắm vào 1 trong các cổng A,B,C,D,F, G hoặc H. Thông thường khi bác mua đầu thì nó phải kèm theo tất cả các đầu dây để cắm vào các cổng trên đây, và thường đã có nhãn gắn vào từng đầu, trong đó chắc chắn có đầu để cắm cam lùi. Bác xem lại búi dây kèm theo, giắc nào gắn nhãn cam lùi thì cắm vào đó (vì nó đã thiết kế các giắc khác nhau để không ćắm sai được). Nếu bác không còn búi dây đó thì phải nói tên hãng và model đầu android này của mình thì mọi người mới biết để tư vấn cho bác được.
cảm ơn anh đầu em loại trung quốc ko nhãn hiệu, lắp lâu rùi giờ phát sinh cái cam lùi nên cần đấu vào em gọi thằng bán hắn kêu hết jack cắm, em nghĩ jack cắm đầu 9 đến 10 in vị trí như nhau đó, giờ chỉ có 1 1 cổng in là AUX, mà cổng này đấu cập lề rùi, khi em đấu dây back thì hắn chuyển qua màn hình khác nữa nên em nghĩ còn 1 cỗng là camera lùi giờ ko có jack theo phụ kiện nên bó tay

Hạng F
29/10/16
11.503
21.764
113
Pháp
cảm ơn anh đầu em loại trung quốc ko nhãn hiệu, lắp lâu rùi giờ phát sinh cái cam lùi nên cần đấu vào em gọi thằng bán hắn kêu hết jack cắm, em nghĩ jack cắm đầu 9 đến 10 in vị trí như nhau đó, giờ chỉ có 1 1 cổng in là AUX, mà cổng này đấu cập lề rùi, khi em đấu dây back thì hắn chuyển qua màn hình khác nữa nên em nghĩ còn 1 cỗng là camera lùi giờ ko có jack theo phụ kiện nên bó tay
Theo tôi cam lùi cũng được, không thì mua 8 cảm biến radar 4 trước 4 sau vậy. đó là ý kiến riêng của tôi thôi. Nếu đi cùng xe thì khác.

• Like
Reactions: Perenco
Hạng D
6/12/07
1.353
14.567
113
nhờ anh em chỉ giúp em cổng cam lùi của màn hình là cổng nào,
em đặt trên mạng về mà hình như thíu cổng cam lùi hay sao, bác nào biết chỉ em cái em hàn luôn vào với ạ. em chỉ thấy cổng video kí hiệu AUX IN video thôi, cổng này thì có phần mềm trên màn hình là AUX là em đấu cam cập lề..... giờ mới mua thêm cam cập lề mà tìm mãi cỗng lùi em tìm ko ra. em gọi hỏi thằng bán kêu hết hàng
View attachment 2528749
Em google giùm bác nhé!

Cổng video Camera lùi của màn hình Trung Quốc 10 inch nằm ở đâu?

Hạng D
6/12/07
1.353
14.567
113
Hờ, em chịu bác ơi, lúc đó em giải lao được 5p nên google giùm bác thôi. Còn hơn nữa thì em hông tìm hiểu thêm.

Cơ mà em tìm ra được thì bác cũng tìm ra được mà.

Tập Lái
3/9/20
35
3
8
36
Hờ, em chịu bác ơi, lúc đó em giải lao được 5p nên google giùm bác thôi. Còn hơn nữa thì em hông tìm hiểu thêm.

Cơ mà em tìm ra được thì bác cũng tìm ra được mà.
oke bác em tìm đc cái jack, đặt về xa tốn tiền em hàn 2 chân này ra bông sen luôn

• Like
Reactions: minhbt
Hạng F
3/10/15
9.738
11.974
113
Like cho bác, siêng thật nha ...vụ gì chứ vụ nầy em mệt lắm ....
Ở đây xe hay không có cam lùi lắm.
Mấy năm trước ví dụ như xe Vios còn không có cả cảm biến sau tít tít mà phải mua cục ngoài về gắn vào nữa.
Nên hàng bán mà không có cái bảng mạch cho mình coi là chịu thua lun bác.