Hạng B1
29/5/15
56
42
18
47
Chào các Bác.
Mình có tải phim và video ca nhạc vào usb cho F1 xem , nhưng khi hát nó không lên hình ở 2 màn hình gối đầu Necvox ở sau ghế. Nó vẫn lên hình ở màn hình của dvd theo xe. Khổ cái nó tắt hình khi xe chạy. Hic chưa vào hãng để mở tính năng này.
Bỏ đĩa dvd vào thì vẫn xem được ở màn hình gối đầu. ở usb thì không.
Có Bác nào biết đầu dvd theo xe của Camry 2.5Q 2015 là của hãng nào không ạ.
Xin cảm ơn.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Chào các Bác.
Mình có tải phim và video ca nhạc vào usb cho F1 xem , nhưng khi hát nó không lên hình ở 2 màn hình gối đầu Necvox ở sau ghế. Nó vẫn lên hình ở màn hình của dvd theo xe. Khổ cái nó tắt hình khi xe chạy. Hic chưa vào hãng để mở tính năng này.
Bỏ đĩa dvd vào thì vẫn xem được ở màn hình gối đầu. ở usb thì không.
Có Bác nào biết đầu dvd theo xe của Camry 2.5Q 2015 là của hãng nào không ạ.
Xin cảm ơn.
Cái này là do chức năng của DVD nó ko OUT AV của USB bác ah, nên đành phải chấp nhận thôi ah.
Còn khi chạy không cho xem thì bác có thể vào hãng hay ra ngoài cũng xử lý được ah.
Thân

Hạng B1
29/5/15
56
42
18
47
Hic. Hãng bảo sẽ cắt cọng dây liên kết với Thắng tay , nhưng sẽ mất bảo hành cái DVD.
Ở ngoài chắc cũng cắt dây luôn hả. các Bác.

Hạng B1
29/5/15
56
42
18
47
Cái này là do chức năng của DVD nó ko OUT AV của USB bác ah, nên đành phải chấp nhận thôi ah.
Còn khi chạy không cho xem thì bác có thể vào hãng hay ra ngoài cũng xử lý được ah.
Thân
Vậy là chỉ còn cách là thay đầu dvd khác thôi phải không Bác. Hay gắn thêm cái gì để nó OUT AV của USB vi dụ như cáp chuyển đổi chẳng hạn.