Đánh Giá Xe Cruze LTZ 2016 - 1886 km

Hạng B2
21/10/15
244
201
43
HCM
www.ttrungdung.com
Chào các bác đang sử dụng Cruze LTZ 2015, Các bác cho em hỏi tí nhé.
Tình hình là cái xe của em cái thắng khá sâu các bác à, khi đang chạy thì đạp 1 khúc mới thấy có cảm giác thắng nó bám, nhấn mạnh thì vẫn bình thường. Em thì lái mới nên không rõ như thế nào, nhưng tài xế của em thì lại bảo cái thắng xe mình sâu quá, mang vào hãng kiểm tra thì bảo bình thường.
Khi tắt máy thì đạp 1 2 cái là nó cứng ngắc cái thắng luôn, không đạp được gì ( cái này thì hãng bảo bình thường )
Các bác cho em xin ý kiến với nhé :)

• Like
Reactions: 73A-055.21
Hạng D
4/6/10
1.732
2.420
113
Tình hình là cái xe của em cái thắng khá sâu các bác à, khi đang chạy thì đạp 1 khúc mới thấy có cảm giác thắng nó bám, nhấn mạnh thì vẫn bình thường. Em thì lái mới nên không rõ như thế nào, nhưng tài xế của em thì lại bảo cái thắng xe mình sâu quá, mang vào hãng kiểm tra thì bảo bình thường.
Khi tắt máy thì đạp 1 2 cái là nó cứng ngắc cái thắng luôn, không đạp được gì ( cái này thì hãng bảo bình thường )
1/ Chân thắng sâu: cái này bình thường đó bác, chạy hoài sẽ quen thôi.
2/ Khi tắt máy đạp vài phát nó cứng ngắc, bình thường, xe nào cũng vậy.

Hạng D
6/2/16
1.048
859
113
36

Mình thấy chân thắng vậy rà thắng sướng bác ạ ^_^
Anyway thì chạy xe nào quen xe đó thui. Xe đạp hay xe máy cũng vậy mà.

Hạng D
6/2/16
1.048
859
113
36
cao tốc long thành-dầu giây tốc độ cho phép ô tô chạy là bao nhiêu km/g bác nhỉ ? đạp 180km/g thì...

Vâng. Em sai đứt đuôi bác ơi (cho phép 120km/h thui @_@).
Mình chỉ test thui. Nhưng lần sau đều chạy đúng.

• Like
Reactions: kudo1908