Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
ủa luật cho phép chênh lệch 5km/h mà bác

K có bác, luật quy định k đc chạy quá t đ tối đa cho phép, nhưng nghị định chế tài chỉ phạt tiền khi quá từ 5km trên giờ trở lên.

Bác @duysp nói gần chính xác. Em thêm chút cho đủ:
"Luật quy định k đc chạy quá tđ tối đa cho phép, nhưng nghị định chế tài chỉ phạt tiền với lỗi vi phạm tốc độ khi quá từ 5km trên giờ trở lên".

Hạng B2
3/7/13
111
48
28
...nơi sinh ra
Bác yên tâm đóng phạt qua chuyển khoản đi, em từ TPHCM chuyển tiền hôm trước, hôm sau bằng lái được giao tận nhà nhé, ngoài tiền phạt bác phải trả thêm phí ship 60k. Thích nhất CSGT Bà Rịa điểm này nhá.
CSGT cả nước áp dụng nộp phạt kiểu này thì em chả bao giờ cho ăn bánh mì
Hi Bác, làm thế nào LL được với cái sđt thần thánh đó vậy Bác? :)

Hạng B2
18/4/14
499
722
93
TPHCM
Hi Bác, làm thế nào LL được với cái sđt thần thánh đó vậy Bác? :)
ôi em gọi bình thường thôi mà bác, hay là bây giờ phạt nhiều quá nghẽn mạch :p lúc em bị phạt là cách nay gần 1 năm, vào tết năm ngoái :) em bị 58km/h mà chạy lane trong 50km/h

Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Bác @duysp nói gần chính xác. Em thêm chút cho đủ:
"Luật quy định k đc chạy quá tđ tối đa cho phép, nhưng nghị định chế tài chỉ phạt tiền với lỗi vi phạm tốc độ khi quá từ 5km trên giờ trở lên".
IEM xin bổ sung:..... chỉ phạt tiền với lỗi vi phạm tốc độ đối với người điều khiển phương tiện cơ giới đường bộ .....

Hạng C
25/6/14
624
747
93
Bác thông cảm ngày đầu tiên đi làm sau nghỉ lễ thường là còn dư âm chơi bời nhậu nhẹt. Mai bác gọi lại chắc là được đó bác ơi :D

• Like
Reactions: mrkoolloo
Tập Lái
10/9/14
16
32
13
cái đoạn gần tới cổng chào BR nó bắn công khai không chiến thuật anh hùng Núp và nhà có điều kiện không ăn bánh mì, chỉ thích xuất giấy xin chữ ký. gần như ngày nào nó cũng đứng bắn, nên để ý vừa qua khỏi đoạn ruộng lúa có bảng khu dân cư thì nghiêm chỉnh ngoài 60 trong 50 lết hết qua cai bùng binh.
mà đoạn giới hạn 60 khi vừa hết cầu Cỏ May thì để ý, thỉnh thoảng mấy chú bắn tỉa chỗ này là bánh mì gặm hết, em thấy đa số các bác đều cứ 80 phang tới khúc này