Thảo Luận Chung CSGT Đà Nẵng cảnh báo em!

Hạng C
29/9/10
596
3.980
93

Em không biết nói sao, nhưng tầm 1g sáng hay có... ma lắm các bác ợ. Còn Đà Lạt thì cũng vậy, ma đầy. Em nghi lắm.

Hạng B2
14/7/10
461
239
43
Da Nang
Gnohp Maniaht nói:
nghien_oto nói:
Hổng dám đâu Bác! CA Đà Nẵng thì được khen lắm lắm (nhưng với điều kiện các Bác ở nơi khác đến)! Còn sống ở Đà Nẵng thì không sướng lắm đâu!:D Thằng bạn em nói; ở cái chỗ chi lạ, ngồi uống càfe cũng mát, mà ngồi nhậu cũng... mát.
Còn vợ 2 em, do không kẹt xe như các Bác ở HAN & SGN nên em nó ăn nhậu cũng ít nữa!
.
Em nói ít thui, kẻo các Bác dọn nhà về Đà Nẵng sống hết thì hỏng!
Vậy CS ĐN đối với người ĐN thì sao hả bác ... :cool:
Bác đã từng bị XXX vịn vì đậu xe song song chưa? Đà Nẵng có đấy!
Luật về đậu xe song song: Trường hợp đường phố hẹp, phải dừng xe ở vị trí cách xa ôtô đang đỗ bên kia đường tối thiểu 20m.
XXX Đà Nẵng sẽ xử đẹp Bác đấy!

Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Xxx Đn là xxx xã hội chủ nghĩa, bac Thanh giáo dục người dân và công bộc tôt lắm.
Các bác đưng chuyển hộ khẩu, quỷ đi tới đâu thì ma cũng theo đó thôi.

Hạng D
4/10/07
1.364
4
38
TP Đà Nẵng
phanchutrinh.com.vn
wusnat nói:
Xxx Đn là xxx xã hội chủ nghĩa, bac Thanh giáo dục người dân và công bộc tôt lắm.
Cẩn thận không mắc lừa đó bác ơi.... CSGT ĐN giết người nhà không giết khách:D Để lại tiếng đẹp cho những ai 1 lần ghé qua.

Em từng chứng kiến trước tết vừa rồi, 1 chú Mer S63 biển 4545 phi vù vù trên đường, CSGT ĐN tuýt lại, em tưởng phát gì, té ra "Chú làm chi mà chạy nhanh rứa, hôm ni 26 tết rùi đó, quà của anh đâu", chú kia lon ton lại mở cốp sau lấy ra 1 túi quà "quà của anh đây, chúc mấy anh ăn Tết vui vẻ".... hehe.

Hạng C
27/3/10
845
10
18
dautroc nói:
wusnat nói:
Cẩn thận không mắc lừa đó bác ơi.... CSGT ĐN giết người nhà không giết khách:D Để lại tiếng đẹp cho những ai 1 lần ghé qua.

Em từng chứng kiến trước tết vừa rồi, 1 chú Mer S63 biển 4545 phi vù vù trên đường, CSGT ĐN tuýt lại, em tưởng phát gì, té ra "Chú làm chi mà chạy nhanh rứa, hôm ni 26 tết rùi đó, quà của anh đâu", chú kia lon ton lại mở cốp sau lấy ra 1 túi quà "quà của anh đây, chúc mấy anh ăn Tết vui vẻ".... hehe.
hehe, đúng là trên đường thiên lí, thắc mắc biết hỏi ai???

Hạng D
4/10/07
1.364
4
38
TP Đà Nẵng
phanchutrinh.com.vn
Gnohp Maniaht nói:
nghien_oto nói:
Hổng dám đâu Bác! CA Đà Nẵng thì được khen lắm lắm (nhưng với điều kiện các Bác ở nơi khác đến)! Còn sống ở Đà Nẵng thì không sướng lắm đâu!:D Thằng bạn em nói; ở cái chỗ chi lạ, ngồi uống càfe cũng mát, mà ngồi nhậu cũng... mát.
Còn vợ 2 em, do không kẹt xe như các Bác ở HAN & SGN nên em nó ăn nhậu cũng ít nữa!
.
Em nói ít thui, kẻo các Bác dọn nhà về Đà Nẵng sống hết thì hỏng!
Vậy CS ĐN đối với người ĐN thì sao hả bác ... :cool:

Phạt trắng máu.

Hạng D
THANHKAP nói:
mấy bác nói sao chứ e thấy XXX Đà lạt cũng âm binh lắm chứ ko vừa đâu, đợt trước e lên Dalat choi ở KS của người quen ở đường gì quên rồi mà nằm trên dốc cạnh rạp chiếu phim Dalat, đường này đi vào 10m bên phải buối tối có bán sữa đậu nàh nóng khá ngon và rất đông khách, có lẽ bác Lamdat biết là đường nào, đầu đường ko đặt biển báo đường 1 chiều, nhưng cuối đường thì cấm chiều lên, e ở ks cách đầu đường có 30m thôi nên mượn xe chủ KS đi ngược ra thì bị XXX bắt, xxx nói đường 1 chiều sao ko có biển báo, xxx nói a đi xuống cuối đường thì có biển cấm 1 chiều, e nói lại: vậy sao mấy a ko cắm bảng 1 mủi tên àmu xanh ở đầu đường để báo hiệu đườing 1 chiều, xxx nói: tui ko biết, a thắc mắc thì lên thì lên Sở hỏi, e bó tay với xxx này luôn
Bác mô tả em khó hiểu quá! Để em về làm việc lại với XXX...tăng cường phạt

Hạng D
4/5/10
1.746
41
48
66
cf2d.goodforum.net
Lúc trước em có đọc một bài của xxx DANANG.Tương tự như ở đây,thật dễ thương,trong luật vẫn có điều nhắc nhở trước tiên,chứ chưa bụp liền đâu,nếu ngoan cố lỗi nhẹ thì mới bụp...............nói chung em ra đường mà không có tiền trong túi nó áy náy làm sao ấy.Tư tưởng thì lúc nào cũng sẵn sàng cưa chai ạ !

Hạng B2
5/9/09
464
20
18
Sáng hôm qua (25/5) em mới bị 1 phát ở ĐN nè, 7g sáng từ bên sơn trà qua cầu xoay, qua hết cầu bị 1 chú ngoắc vô và em được thông báo đi vào đường cấm. Thì ra cầu xoay cấm ôtô vào giờ cao điểm, nhưng ngặt là lúc em lên cầu thì mấy chú bên đầu cầu sơn trà ko thèm nói gì cả cứ để em đi, qua đến bên kia thì bị ngoắc vô, trả giá 1 hồi còn 400k. Bác nào ít đi ĐN chú ý nhé