Thảo Luận Chung CSGT Đà Nẵng cảnh báo em!

Hạng D
Kính các bác, chia sẻ các bác chút thông tin em lượm lặt trên đường thiên lý
Rạng sáng 10/05/2011 em đến Đà Nẵng tầm 1h00 sáng còn cách khoảng 70km. Mọi người trên xe ngủ tất. Em đang vi vu chạy đúng tốc độ:) thì XXX Đà Nẵng vẫy em vào. Lúc ấy tuyến đường chỉ toàn là tải và container thôi. Em dừng xe cách 30m, anh XXX trẻ đi bộ tới hỏi thăm (chứ trong tpHCM thì tài xế đi bộ tới XXX
)Cuộc trò chuyện ngắn ngủi nhưng lòng thấy vui vui
XXX: Chào anh, anh đi đâu giờ này?
Em: Chào anh, em đi vô Đà Nẵng
XXX: Cả nhà đi chơi hả?
Em : Dạ, em đi công tác...( Xạo :D)
XXX: Anh đi cẩn thận nhé, nhớ chạy đúng tốc độ quy định. Coi chừng bị bắn tốc độ đó! Đi vui vẻ....
Em : Cám ơn anh, chúc anh khỏe
Câu chuyện ngắn ngủi nhưng em thấy vui vui...Tp HCM, các XXX được thế này tốt cho anh em OS quá
Chia sẻ với các bác

Hạng F
23/12/08
5.072
544
113
43
Conopolo nói:
Về Đà Nẵng sống thôi, bon chen Sì Gòn mệt rùi

Các bác rủ nhau về Đà Nẵng sống thì chắc được vài năm lại như Sì Gòn

Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội
lamdat nói:
Kính các bác, chia sẻ các bác chút thông tin em lượm lặt trên đường thiên lý
Rạng sáng 10/05/2011 em đến Đà Nẵng tầm 1h00 sáng còn cách khoảng 70km. Mọi người trên xe ngủ tất. Em đang vi vu chạy đúng tốc độ:) thì XXX Đà Nẵng vẫy em vào. Lúc ấy tuyến đường chỉ toàn là tải và container thôi. Em dừng xe cách 30m, anh XXX trẻ đi bộ tới hỏi thăm (chứ trong tpHCM thì tài xế đi bộ tới XXX
)Cuộc trò chuyện ngắn ngủi nhưng lòng thấy vui vui
XXX: Chào anh, anh đi đâu giờ này?
Em: Chào anh, em đi vô Đà Nẵng
XXX: Cả nhà đi chơi hả?
Em : Dạ, em đi công tác...( Xạo :D)
XXX: Anh đi cẩn thận nhé, nhớ chạy đúng tốc độ quy định. Coi chừng bị bắn tốc độ đó! Đi vui vẻ....
Em : Cám ơn anh, chúc anh khỏe
Câu chuyện ngắn ngủi nhưng em thấy vui vui...Tp HCM, các XXX được thế này tốt cho anh em OS quá
Chia sẻ với các bác
Chuyển hộ khẩu ra Đà NẴng ở thui bác ợ!

N2D confirmed
Hạng C
28/3/11
868
2.086
93
bác về ĐN liệu xxx có theo ?!
Rồi cũng sẽ đâu vào đấy cả thôi :confused:

Hạng D
12/3/11
1.908
1
0
Jolie1999 nói:
Mau chuyển hộ khẩu thôi. Đà Nẵng: đất rẻ + thanh bình + gần biển mát mẻ + con người thân thiện. Mặc dù không giàu bằng SG.

Nếu đúng như bác chủ kể thì Đi đường ngoài đó Bực mình thấy mịa, đang đi xe không lỗi gì mà XXX thổi lại nói chuyện chơi, Ở SG không phạm luật thì chả ma XXX nào thổi sướng hơn :D

Hạng D
knine nói:
Jolie1999 nói:
Mau chuyển hộ khẩu thôi. Đà Nẵng: đất rẻ + thanh bình + gần biển mát mẻ + con người thân thiện. Mặc dù không giàu bằng SG.

Nếu đúng như bác chủ kể thì Đi đường ngoài đó Bực mình thấy mịa, đang đi xe không lỗi gì mà XXX thổi lại nói chuyện chơi, Ở SG không phạm luật thì chả ma XXX nào thổi sướng hơn :D
Vì em đi khuya chắc tưởng em chở hàng lậu:)

Hạng D
14/1/11
1.324
7.454
113
knine nói:
Jolie1999 nói:

:D:D:D Nó quắc nhầm xe tải nên giả lả đấy, e từng bị, 1h sáng e bị 1 thằng quắc vào mới vừa ngừng thằng trong lề khoác gậy cho đi.