Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
20/6/12
224
29
18
Re:CSGT dạo này làm bậy nhiều quá!! Lần này em vẫn đúng!

Tum lại không vi phạm luật GT thì yên tâm không ai có thể thổi phat hay làm bậy gì.
Chuyện F1 là chuyện bịa, có đứa nói nó thu âm, thì nó có ngon post lên, không có thì cả lũ câm cái mồm l.. lại. Đọc cái topic này nghe mấy nick ảo nâng bi , khen thơm dù thúi hoắc thấy mà ghê lun

Hạng D
13/2/11
2.100
802
113

HieuLe309 nói:
ampan80 nói:
<span style=""color: #ff0000;"">Lỡ Ăn tiền bọn phản động thì cứ đưa lên, </span>
nhưng sự thật chắc chắn 200% không phạm luật GT thì không ai thổi vào hay làm khó gì. Chỉ mấy người vi phạm luật giao thông nhưng hèn không đóng phạt, mới dấm dúi thành ra mãi lộ. Mãi lộ sẽ còn nhiều vì lái xe hiện nay hơi bị ngu về luật, thích chọn chi tại chỗ cho nhanh.
âmpinh80 ơi link đó là phản động ư?
bác để sức đi ọp NT đi bác ơi, tranh cãi làm chi cho mệt người. không có câu trả lời cho câu hỏi của bác đâu.
bác như em đi nè
, từ ngày thần tượng k của em ra đi vào một ngày mưa gió lạnh thì em hết muốn tham gia tranh cãi rùi

Hạng B2
20/6/12
224
29
18

VUKA nói:
Theo em mod hay bác Lơ nên baned hẵn cái IP của oan hồn này đi là xong, chứ baned nick này xong nó tạo nick khác cũng vậy, cúng vái hoài mà k chịu yên gì hết
Chơi hèn, có ngon thì tranh luận, mình chửi thì cũng phải nghe chửi chứ, đi méc hèn nhỉ

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com

vule_nev nói:
Oan hồn này còn ghê hơn những oan hồn trong topic truyện ma nữa, úm ba la xì bùa biến đi biến đi con ơi, K ....9 ơi siêu thoát đi con
Hahaahahaha! Bác làm em cười té ghé luôn!

Hạng B2
20/6/12
224
29
18

Quách Bạch Long nói:
thôi em hiểu rồi.Con nít mới lớn muốn tỏ ra yêu nước đó mà.Nó coi tụi mình như lũ phản động nói xấu công an đó mà.Hiaz.... khổ!!!
Cái này không phải coi mà là thực sự có 1 bọn , cụng có thể 1 người nhiều nick trong dđ này và đang lợi dụng diễn đàng này 1 cách khá chuyên nghiệp.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

:D:D:D

Hạng D
10/10/11
3.772
753
113

tieulinhtinh nói:
HieuLe309 nói:
ampan80 nói:
<span style=""color: #ff0000;"">Lỡ Ăn tiền bọn phản động thì cứ đưa lên, </span>
nhưng sự thật chắc chắn 200% không phạm luật GT thì không ai thổi vào hay làm khó gì. Chỉ mấy người vi phạm luật giao thông nhưng hèn không đóng phạt, mới dấm dúi thành ra mãi lộ. Mãi lộ sẽ còn nhiều vì lái xe hiện nay hơi bị ngu về luật, thích chọn chi tại chỗ cho nhanh.
âmpinh80 ơi link đó là phản động ư?
bác để sức đi ọp NT đi bác ơi, tranh cãi làm chi cho mệt người. không có câu trả lời cho câu hỏi của bác đâu.
bác như em đi nè
, từ ngày thần tượng k của em ra đi vào một ngày mưa gió lạnh thì em hết muốn tham gia tranh cãi rùi
Hôm nay ko có Euro xem âm pinh lên đồng tạm tạm vậy

Hạng B2
6/1/12
437
2
18
54

ampan80 nói:
VUKA nói:
Theo em mod hay bác Lơ nên baned hẵn cái IP của oan hồn này đi là xong, chứ baned nick này xong nó tạo nick khác cũng vậy, cúng vái hoài mà k chịu yên gì hết
Chơi hèn, có ngon thì tranh luận, mình chửi thì cũng phải nghe chửi chứ, đi méc hèn nhỉ
Chơi cấm méc nha bác ( em í còn nhỏ mà )

Hạng B2
20/6/12
224
29
18

F1racer nói:
Cười zì, có ghi âm thì post lên, không là bịa chuyện bôi xấu thì câm miệng l... đi cho sạch dđ.

Hạng D
10/10/11
3.772
753
113

ampan80 nói:
F1racer nói:
Cười zì, có ghi âm thì post lên, không là bịa chuyện bôi xấu thì câm miệng l... đi cho sạch dđ.
Uống nhầm thuốc rồi các bác ui....:D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.