Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
23/6/05
255
103
53
36
Sài Gòn thân yêu
www.otosaigon.com
Re:CSGT dạo này làm bậy nhiều quá!! Lần này em vẫn đúng!

K9 ơi K9, tui cho ông 3 option
1/ Chén cơm
2/ Chén gạo muối
3/ 3 cây nhang
Ông chọn đi K9, chọn xong rồi nói tui. Tui cúng cho ông siêu thoát chứ ông lãng vãng trên này nhiều quá kinh quá đê
Chán cơm thèm đất thích mùi nhang thì cứ nói tui cúng cho sớm siêu. Chúc K9 phiêu diêu miền cực nhọc

Hạng C
23/1/06
618
20.751
93
51

Cai nay dung la gap ma trên đường thien ly ne,

Hạng B1
24/2/12
89
0
0
46

ampan80 nói:
HieuLe309 nói:
Chắc đang ngâm cứu mấy link và clip. sẽ có lên đồng tiếp nè
Lỡ Ăn tiền bọn phản động thì cứ đưa lên,
nhưng sự thật chắc chắn 200% không phạm luật GT thì không ai thổi vào hay làm khó gì. Chỉ mấy người vi phạm luật giao thông nhưng hèn không đóng phạt, mới dấm dúi thành ra mãi lộ. Mãi lộ sẽ còn nhiều vì lái xe hiện nay hơi bị ngu về luật, thích chọn chi tại chỗ cho nhanh.
Dinh khong muon noi nhung thay cai nay ngua mat qua.Cai chay cai coi dung la "Ngu ma to ra Nguy Hiem" dung "ban chat" cua XXX

Hạng B2
23/6/05
255
103
53
36
Sài Gòn thân yêu
www.otosaigon.com

ampan80 nói:
F1racer nói:
Cười zì, có ghi âm thì post lên, không là bịa chuyện bôi xấu thì câm miệng l... đi cho sạch dđ.
Mà nói thiệt trên đời có người gàn cỡ như ông thì tui bó tay. Ông sống thấy có thoải mái không vậy âm binh 80 :cool:

Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113

Má ơi chụp mũ ghê quá. Nếu có bằng chứng nhận tiền của F1 thì show ra hoặc báo ca bắt đê, chụp mũ như vậy không hay chút nào.

Hạng D
28/7/08
2.284
3.716
113

ampan80 nói:
vule_nev nói:
ampan80 nói:
Clouds8 nói:
chuyện CSGT "làm bậy" thì nhà nhà đều biết, người người đều rõ, cần quái gì phải chế ra câu chuyện, kích động nói xấu bôi bác CSGT? Giờ thử hỏi 10 người dân xem người ta ví CSGT như gì? bảo đảm 9 câu trả lời là "dxx lông vàng"
chắc ông là CSGT chứ gì?
chắc 10 thằng cỡ F1 nhân bản ra thì trả lời thế, <span style=""color: #0000ff;"">chứ hỏi dân 100% sẽ trả lời không có CSGT thì sẽ loạn , vì ý thức của lái xe quá kém. </span>Chỉ có CSGT mới trị được mấy thằng lái xe vửa ngu vừa gàn (không phải hết các lái xe nhá) chính thế mấy thằng như F1 căm thù CSGT, F1 ăn tiền của bọn này và chưa kể tiền từ bọn ở trời Tây nhưng vẫn cay cú ,dùng diễn đàn kích động. 100% chắc chắn ở TPHCM CSGT không thể phạt bậy, người không phạm luật GT thì 200% không bao giờ bị phạt .
Tào lao, tui quẹo phải xi nhan từ trước đến khi ôm hết cua mà xxx vẫn thổi vô, tôi nói lý, xxx nói vậy anh sai cho em đi, ủa vậy ông cho hỏi nếu tui k cãi chắc tui đã tốn tiền cho mấy ông xxx đó rồi, ong ampan80 làm ơn bớt cái miệng lý luận kiểu "Ngu còn tỏ ra nguy hiểm lại"
2[/size][/style]3 điều chắc chắn là không vi phạm luật GT thì 200% không bao giờ bị CSGT thổi lại hay phạt[/style].[/size] Mấy bác không sống trên rừng, mà ở TP lớn có luật pháp bảo vệ không có chuyện CSGT tự động làm bậy nha mấy bác. Điều này là chắc chắn. Nghe chuyện bịa của F1 có cái đầu phải biết suy nghĩ và nhận ra nó xạo ke.

Hây da,

Mấy chuyện vĩ mô em không biết, chứ cái màu đỏ đỏ thì phải coi lại!!!

Trước giờ em bị vịn khoảng 30 lần thì có không dưới 3 lần xxx kiếm chuyện.

Tỷ lệ vậy coi cũng ... đẹp!

Dưng mà bảo xxx là ... thánh thì em ứ tin!!!:D

*** Màu xanh: chính xác! tặng các xxx

Ở 4R này nhiều bác hay vơ đại 1 nắm rồi phán bậy!!! thiệt đao lòng quá đi!:D

Hạng D
10/4/10
1.353
4.828
113

riết rồi như cái chợ.

Hạng B2
5/8/11
103
1
0
39
OS.XNL

Diễn biến thớt này xấu quá, em dự cỡ 40 trang là hết, không hot 100 trang như thớt Q3

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh

Nếu các bác còn "trúng kế" chửi nhau vô bổ như vậy thì sẽ ko có hồi kết ---> Thớt sẽ vô bến và có thể 1 số nick bị ban oan uổng...
Cứ như vậy sẽ không còn nhiều thớt hay (Vì vô bến ) để anh em rút tỉa kinh nghiệm trên đường thiên lý nữa...
Comment cùi cứ để Mods xử lý hoặc sẽ tự đào thải nếu ko ai quan tâm...:D

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.