Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Báo cáo các Bác kết quả :
Sáng qua 1 nữ CS alo em mời lên gặp và trao đổi với ban chỉ huy đội. Chiều đúng giờ em lên thì được dẫn vào gặp Nữ chỉ huy, rất nhỏ nhẹ và lịch sự, cô ấy hỏi lại tình hình hôm đó, đồng thời liếc vào 3 bản tường trình của 3 đồng chí xxx hôm trước bắt mình, sau khi nói chuyện nói lý lẽ thi nữ chỉ huy mới nói thật ra anh có quyền kêu xxx ghi lại ý kiến của anh vào biên bản, còn theo thông tư gì đo mà bây giờ người dân ko được phép ghi vào biên bản nữa ( cái này em sẽ tìm hiểu sau ) vì không có chứng cứ chứng minh anh vi phạm, 2 người làm chứng không rõ ràng nên BCH sẽ ngay lập tức hoàn trả GPLX và huỷ biên bản ngay lập tức tránh phiền hà anh phải đi tới đi lui nữa , đồng thời BCH sẽ xử lý nội bộ với trường hợp này. chỉ huy cũng cười và nhỏ nhẹ bảo, anh có thể xác nhận giúp chúng tôi tờ giấy xác nhận sự việc đã được giải quyết ổn và không khiếu nại truy cứu nữa. :( Thời gian từ khi tiếp nhận đơn khiếu nại 16/11 đến 20 xử lý cùng khá là nhanh chóng, hơn nữa họ cũng đã nhận sai nên em cũng khoing cố chấp nữa, sau khi bắt tay chào ra về thì 1 xxx dẫn xuống lầu làm thủ tục huỷ biên bản ( và không quên xin mình vài chữ xác nhận không khiếu nại nữa :D )

( ra về tính xin bản tường trình của các xxx đọc xem ntn mà nghĩ chắc khong thể nào được nên thôi kkkkk)
Cám ơn các bác đã ủng hộ tinh thần cho em trong thời gian qua.
đù cái đội này em lên mấy lần phụ anh em os mà giờ nó còn bắt láo nữa sao?