Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.439
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Newboy nói:
xxx không bao giờ làm chuyện đó. CSGT là người phải cảnh báo người dân không vi phạm luật, chứ không phải núp núp rồi canh người dân vi phạm để thổi phạt.
Tuyên truyền giáo dục ... Là 1, chỉ là 1 trong những nhiệm vụ của csgt. Học luật học đkft là chuyện của người tham gia gt. Cảnh sát là lực lượng hành pháp. Dân mà không nghe, ko chấp hàng pl thì cs sẽ hành... dân lun!!!!! Hê hê... Cứ mơ đi cái chuyện cs chỉ giáo ... đục dân!

Hạng D
27/12/11
2.225
7
38
41
Ha Sonata nói:
Newboy nói:
xxx không bao giờ làm chuyện đó. CSGT là người phải cảnh báo người dân không vi phạm luật, chứ không phải núp núp rồi canh người dân vi phạm để thổi phạt.
Tuyên truyền giáo dục ... Là 1, chỉ là 1 trong những nhiệm vụ của csgt. Học luật học đkft là chuyện của người tham gia gt. Cảnh sát là lực lượng hành pháp. Dân mà không nghe, ko chấp hàng pl thì cs sẽ hành... dân lun!!!!! Hê hê... Cứ mơ đi cái chuyện cs <span style=""color: #ff0000;"">chỉ giáo ... đục dân</span>!
Thực tế là vậy mòa bác Tư ui

Hạng F
11/1/10
6.130
60.431
113
Ha Sonata nói:
Newboy nói:
Tuyên truyền giáo dục ... Là 1, chỉ là 1 trong những nhiệm vụ của csgt. Học luật học đkft là chuyện của người tham gia gt. Cảnh sát là lực lượng hành pháp. Dân mà không nghe, ko chấp hàng pl thì cs sẽ hành... dân lun!!!!! Hê hê... Cứ mơ đi cái chuyện cs chỉ giáo ... đục dân!
Người đâu mà rãi ra hết khắp nơi để nhắc nhở. Phạt cũng có cái hay của nó,nhất là đối với em. Từ ngày bị thằng xxx Vũng Tàu nó fbh cho 2 phát vượt phải (mới lấy lâi bằng), <span style=""color: #ff0000;"">hôm kia em đi Tây Ninh ko hề vượt phải, cũng ko hề chạy quá tốc độ</span>. Có 1 thằng Chevrolet - Cruze chạy phái trước cứ lình xình 60-65 mình vẫn quyết ko vượt, chỉ xi nhan và cuồi cùng là kèn liên tục. Khoảng đâu 1 km thì nó nhường. Sau đó 1 cái giao lộ thì nó lại ép đầu xe mình từ bên phải, thằng này ngu thiệt, cruze mà đòi thử sức với Jolie. Thấy nó số 70 nên em ... nhịn luôn.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.439
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
imisnothing nói:
Ha Sonata nói:
Newboy nói:
Tuyên truyền giáo dục ... Là 1, chỉ là 1 trong những nhiệm vụ của csgt. Học luật học đkft là chuyện của người tham gia gt. Cảnh sát là lực lượng hành pháp. Dân mà không nghe, ko chấp hàng pl thì cs sẽ hành... dân lun!!!!! Hê hê... Cứ mơ đi cái chuyện cs <span style=""color: #ff0000;"">chỉ giáo ... đục dân</span>!
Thực tế là vậy mòa bác Tư ui
Giáo đục chứ không giáo dục. Cs như vậy mất lòng dân quá! Số anh em tâm huyết với nghề, với ngành, với dân còn ít quá kiếm không ra, còn đa số là hạng xôi thịt. Chán!

Hạng D
15/6/11
4.619
810
113
41
Âu sự đời có lẽ vậy, đành tiếp tục sống chung với lũ các bác ạ....

1wd
Hạng C
20/3/12
500
32
28
35
Tối qua khoảng 19h30 em đi đón F1 ngang qua ngã 4 Bảy Hiền tấy có chiếc xe máy chở mấy bao gì có vẻ nặng bị ngã , một bác CSGT gác gần đó đi lại phụ anh thanh niên chạy xe máy bê mấy bao tải vào lề . Em nghĩ cũng có người này người kia .

Hạng B2
10/11/14
222
141
43
46
Dạo này trên đoạn đường Nguyễn Văn Linh từ ngã 4 Nguyễn Hữu Thọ NVL đến ngã 4 Phạm Hùng NVL anh em xxx kéo bè lũ ra núp chận xe giữa đường để bắt xe 2 bánh lấn tuyến rất phản cảm. Buổi tối thì núp ở chỗ không có đèn đường mờ mở ảo ảo. Cả 2 chiều đều bị, gần tết chắc vã quá đây.

ĐLQ nhưng em kể chuyện khác: cô bạn ở mỹ về vn chơi nói cô đang đi ngoài đường trời lạnh và có tuyết thì bỗng nhiên 1 bác công an chạy xe tiến tới và chào hỏi sau đó hỏi có cần bác ấy đưa về nhà không vì phụ nữ đi 1 mình ngoài đường rất nguy hiểm.