Hạng C
13/7/11
857
13.165
93
Ước mơ của em nhỏ nhoi thôi.
Chỉ mong xxx phạt đúng người đúng tội, không hù dọa, vu oan, lập bẫy hại người là phúc đức của người dân Vn dồi.

Hạng C
10/6/14
917
713
93
38
Chỉ mong xxx phạt đúng người đúng tội, không hù dọa, vu oan, lập bẫy hại người là phúc đức của người dân Vn dồi.
vậy là CSGT chứ ko phải XXX.
mà CSGT chỉ thấy trên tivi thôi.

Hạng B2
3/1/12
179
112
43
Hoang đường:3dcuoi:........

Hạng B2
10/11/14
222
141
43
46

nếu vậy đâu còn là xxx nữa bác, CSGT chân chính rồi

F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC
Dạo này trên đoạn đường Nguyễn Văn Linh từ ngã 4 Nguyễn Hữu Thọ NVL đến ngã 4 Phạm Hùng NVL anh em xxx kéo bè lũ ra núp chận xe giữa đường để bắt xe 2 bánh lấn tuyến rất phản cảm. Buổi tối thì núp ở chỗ không có đèn đường mờ mở ảo ảo. Cả 2 chiều đều bị, gần tết chắc vã quá đây.

ĐLQ nhưng em kể chuyện khác: cô bạn ở mỹ về vn chơi nói cô đang đi ngoài đường trời lạnh và có tuyết thì bỗng nhiên 1 bác công an chạy xe tiến tới và chào hỏi sau đó hỏi có cần bác ấy đưa về nhà không vì phụ nữ đi 1 mình ngoài đường rất nguy hiểm.

Phần cô bạn bên Mỹ về kể đề nghị bác nói rõ là xxx Mỹ nó giúp, kẻo lầm chết (en nghĩ bên Mỹ nó ko kiu là CA).
Lúc đầu em tưởng bác nói CA VN... làm em xém xỉu vì ngạc nhiên.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: kenanie
Hạng D
6/5/07
1.704
18.461
113
Không biết từ bao giờ mà hình ảnh csgt đứng điều tiết gt tại các giao lộ đã gần như biến mất, thay vào đó là các tổ công tác đứng canh sau những điểm dễ xảy ra vi phạm gt!

• Like
Reactions: anlao123456.