Hạng D
24/10/15
3.589
2.466
113
33
Vũng Tàu một số Huyện, thị xã có camera nguội rồi, chỉ còn ưu tiên các khu vực du lịch thả rông! sang năm là đủ hết anh em chạy xe ngay ngắn nhé
trên cao tốc ây bác

Hạng D
4/2/08
4.564
6.432
113
TPHCM
ngày xưa bác Trà còn làm PC67 em thấy tình hình ổn hơn giờ, từ ngày anh Phong lên loạn quá loạn, vi phạm từa lưa mà chẳng xử phạt gì riết thành thói quen

Hạng B2
30/4/15
414
494
63
Ui, gì chứ ý thức văn minh ở xứ ta là điều rất ư xa xỉ các bác ạ nên có tiền cũng ko dễ mua dc... Mà đặc biệt thành phần có tiền đa phần lại càng làm càng :D.
Anh em ta cần làm gương giáo dục con cái mình trc hy vọng thế hệ sau này ngon lành hơn thôi.

• Like
Reactions: trungMU
Cái nút An Phú, đèn mở theo hướng.
Khi từ MCT quẹo trái lên cao tốc đèn xanh thì bọn ML (máu lợn) bên hướng ngược lại nó nhào lên, trước sự thờ ơ của nguyên băng CSGT.
Có lần mình dùng mịa nó xe giữa giao lộ, xuống bắt tụi kia ra dẹp đường :D

"Anh mới lấy bằng, xợ quá không dám chạy!"
Nhà em bên kia Cầu Giồng mỗi lần qua chỗ này nản không chịu được,nhìn cả đoàn xe bên kia cái thì chạy qua cái thì dừng lại choán hết làn từ MCT quẹo vào cao tốc,đúng là đầu toàn sh**

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng D
14/8/16
1.837
2.219
113
39
Chưa thấy ai phục...xxx cả.
Cần gì phục, thấy xxx là lo đi đúng luật thôi. Ra QL1A từ đồng nai ra bình thuận đi, chạy quá tốc độ, lấn len là biết liền chứ gì. Ngoài đó xxx dùng bán tải phạt lưu động luôn!

Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Cần gì phục, thấy xxx là lo đi đúng luật thôi. Ra QL1A từ đồng nai ra bình thuận đi, chạy quá tốc độ, lấn len là biết liền chứ gì. Ngoài đó xxx dùng bán tải phạt lưu động luôn!
Chim mồi mới...nể chứ hè...

Hạng D
27/7/18
1.083
14.710
113
41
Sao tôi lại cứ phải nhắc lại hoài vậy nhỉ?
Nguyên nhân chính kẹt xe là do hạ tầng kém nhé. Sau đó là hành pháp kém.
Cứ lãi nhãi mãi cái câu ý thức kém hoài là sao vậy? anh cứ lấy đại 1 thằng ý thức kém nào đó, cho nó sang nước ngoài xem nó còn gây kẹt xe nữa ko? hoặc nó lấn làn nữa ko? cũng chính là nó, thằng có ý thức kém ở VN :D
Làm cái giường rộng có 1,4x2m xong bắt 10 thằng ngủ trên đó, nếu có thằng nào nằm ko ngay ngắn thì bảo nó ý thức kém, thiểu não vậy?