Hạng B2
25/3/15
117
69
28
50
Viên cảnh sát Hodges nói rằng: sự việc đó chỉ là việc bình thường trong công việc hàng ngày của một người cảnh sát. Chúng tôi quyết định làm việc đó là vì chúng tôi cần làm để giải quyết cho xong vấn đề, sau đó chúng tôi tiếp tục giải quyết vấn đề khác. Đó chỉ là một phần việc mà cảnh sát làm trong một ngày làm việc bình thường.
https://gma.yahoo.com/michigan-police-officers-buy-family-car-seat-instead-203217907.html
E muốn khóc khi đọc đoạn này.Khóc thiệt nhe,ko phải khóc ra tiếng Miên khi gặp xxx ở xứ Vịt.

Hạng D
18/1/12
1.716
6.464
113
Nhà em
Hổm êm đi cái mẹc s63 ngược chiều ĐBP từ cầu vược hàng xanh tới ngã tư NKKN chạy với tốc độ 80km/h. tới 1 ngã tư thì có 1 đoàn CSGT đang làm việc, em nói chết rồi kì này xong đời mình.!?

và quả ko sai 1 anh CSGT ra dừng xe còn 2 anh nữa thì đứng điều tiết cho xe đi 2 bên ko cho va chạm xe em,và hỏi vì sao em đi ngược chiều.
Em trình bày do vội quá thì dc mấy CSGT giải thích cặn kẻ là đi như này vi phạm GT, và rất dể gây tai nạn, đồng thời nói em quay xe lại đi đúng luật và ko dc đi ngược chiều nữa với thaí độ hết sức thiện cảm và nhân văn.
em xin hết.
:3dcuoigif:

• Like
Reactions: biet.lai.lau.roi