Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Ở Đà Nẵng đây mà, Các bác thấy chưa bọn US làm sao so được với chúng ta! :D
Hổm êm đi cái mẹc s63 ngược chiều ĐBP từ cầu vược hàng xanh tới ngã tư NKKN chạy với tốc độ 80km/h. tới 1 ngã tư thì có 1 đoàn CSGT đang làm việc, em nói chết rồi kì này xong đời mình.!?

và quả ko sai 1 anh CSGT ra dừng xe còn 2 anh nữa thì đứng điều tiết cho xe đi 2 bên ko cho va chạm xe em,và hỏi vì sao em đi ngược chiều.
Em trình bày do vội quá thì dc mấy CSGT giải thích cặn kẻ là đi như này vi phạm GT, và rất dể gây tai nạn, đồng thời nói em quay xe lại đi đúng luật và ko dc đi ngược chiều nữa với thaí độ hết sức thiện cảm và nhân văn.
em xin hết.
:3dcuoigif:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
9/7/13
972
872
93
Em có thằng bạn mới qua Mẽo, mua 1 xe đã qua sử dụng. Nó tự thay nhớt xe, tìm đến 1 nắp hố ga để xả nhớt. Bị xxx Mẽo lập biên bản, nó khai mới qua Mẽo chưa biết luật. XXX Mẽo không phạt, chỉ nhắc nhở phải đến garage thay nhớt, không được xả nhớt xuống cống gây ô nhiễm môi trường. Bên Mỹ xả nhớt không đúng nơi quy định bị phạt khá nặng.

Hạng D
10/12/13
2.505
6.119
113
Ở VN mà có chuyện đó thì 2 ông Police tốt bụng ko khéo bị kỷ luật ra trò ấy :3dcuoi:

Hổm êm đi cái mẹc s63 ngược chiều ĐBP từ cầu vược hàng xanh tới ngã tư NKKN chạy với tốc độ 80km/h. tới 1 ngã tư thì có 1 đoàn CSGT đang làm việc, em nói chết rồi kì này xong đời mình.!?

và quả ko sai 1 anh CSGT ra dừng xe còn 2 anh nữa thì đứng điều tiết cho xe đi 2 bên ko cho va chạm xe em,và hỏi vì sao em đi ngược chiều.
Em trình bày do vội quá thì dc mấy CSGT giải thích cặn kẻ là đi như này vi phạm GT, và rất dể gây tai nạn, đồng thời nói em quay xe lại đi đúng luật và ko dc đi ngược chiều nữa với thaí độ hết sức thiện cảm và nhân văn.
em xin hết.
:3dcuoigif:
Long kể truyện viễn tưởng hay, có thể thành phim và có thể đoạt giải Oscar nam 2015.:3dtanghoa:

• Like
Reactions: chanhdai
Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
Ở VN mà có chuyện đó thì 2 ông Police tốt bụng ko khéo bị kỷ luật ra trò ấy :3dcuoi:

Long kể truyện viễn tưởng hay, có thể thành phim và có thể đoạt giải Oscar nam 2015.:3dtanghoa:
Em xin nhấn mạnh là bác ấy chạy S63 ạ.:3duongbia:

• Like
Reactions: Mustafa
Hạng C
21/5/14
824
1.164
93

Bị kỷ luật do làm việc riêng trong khi làm việc. Đệch ...

4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
CS xứ giãy chết ko lo làm nhiệm vụ, lo chiện bao đồng ko hà, chiều họp kiểm điểm mới được...