Thảo Luật Chung Cư dân HAPPY-GREEN-SCENIC1-2

Hạng C
29/12/14
571
1.927
93
Nó nhắn mình ngày 5/4 nhận nhà với hạn thanh toán ngày đó luôn, nộp tiền sau ngày đó thì nó phạt lãi. Mà mình thấy nó còn đang xây còn bừa bộn quá chưa muốn nhận nhà chưa muôn đóng tiền được ko

Tập Lái
3/8/16
24
27
3
51
Mình mới nhận được thông báo là PMH sẽ dời ngày nhận nhà vào ngày 5/5 (trễ 30 ngày) do còn vài giấy tờ gì đó mà Q7 chưa hoàn tất kịp cho PMH. Nên tiền bạc cũng chưa vội, nhỉ ? :) Nếu căng theo HĐ thì cũng không bên nào vi phạm gì.

Tập Lái
1/8/16
1
203
28
41
Mình mới nhận được thông báo là PMH sẽ dời ngày nhận nhà vào ngày 5/5 (trễ 30 ngày) do còn vài giấy tờ gì đó mà Q7 chưa hoàn tất kịp cho PMH. Nên tiền bạc cũng chưa vội, nhỉ ? :) Nếu căng theo HĐ thì cũng không bên nào vi phạm gì.

Bác nhận được thông báo chính thức chưa a? em chưa nhận được gì cả, mặc dù lịch nhận ban đầu là ngày 5/4

Sale dẫn mình đi xem căn 2 pn, chênh 200tr. Cảnh quan hồ bơi sân chơi ổn , vật liệu tương tự happy valley. Khoảng cách hai dãy nhà rộng rãi cho hai dãy bên trong, sảnh vào
cao ráo tốt cho phong thủy.

Attachments

Tập Lái
18/3/17
0
16
3
47
Nghe may anh em ben FB noi la tran nha thap, tam co 2.7-2.8 m thoi! Bac nao ranh vu nay cho em hoi co dung ko? Sale thi noi 3.1m. Ko biet PMH co cam ket chieu cao tran nha ko cac Bac oi?

Tập Lái
1/8/16
1
203
28
41
Sale dẫn mình đi xem căn 2 pn, chênh 200tr. Cảnh quan hồ bơi sân chơi ổn , vật liệu tương tự happy valley. Khoảng cách hai dãy nhà rộng rãi cho hai dãy bên trong, sảnh vào
View này hình như nhìn từ block G hả bác. Sau 2 năm mà chênh có 200tr thì coi như là quá bèo rồi a. Bằng lãi suất gửi bank thôi chứ mấy. Mà bác vào căn hộ thực tế rồi, thấy trần nhà có cao không bác? trên FB đang đồn trần nhà quá thấp ah

Hạng B2
17/11/12
291
1.266
93

Nhìn ok quá chứ bác. Khoảng cách giữa 2 tòa ổn. Sân vườn, hồ bơi nhìn rất ổn. Bác up dùm hình phía bên trong căn hộ nữa là tuyệt vời :D

Hạng B2
17/11/12
291
1.266
93
View này hình như nhìn từ block G hả bác. Sau 2 năm mà chênh có 200tr thì coi như là quá bèo rồi a. Bằng lãi suất gửi bank thôi chứ mấy. Mà bác vào căn hộ thực tế rồi, thấy trần nhà có cao không bác? trên FB đang đồn trần nhà quá thấp ah

Mình không nghĩ là chênh 200 chai thiệt đâu bác. Giá cả nghe loạn lắm rồi. Nghe sale mình nói là có căn 70m2, tầng thấp nhìn hồ bơi vừa đi giá 2.7 tỏi rồi. Tính ra cũng gấp ba LSNH rồi