Thảo Luật Chung Cư dân HAPPY-GREEN-SCENIC1-2

Tập Lái
1/8/16
1
203
28
41
Chẳng biết nhà bạn bác set giá kiểu gì, người thuê thì họ đâu có tự trả thêm cho bác, còn mí bạn sale thì cũng tùy, có bạn cố chào giá thấp để mau chốt deal, chủ nhà lơ ngơ là xong. 100m bên Happy là 1400 rồi bác ạ.

Vậy mới xứng vị trí chứ bác, giữ Scenic không hối tiếc đâu, rồi bác sẽ thấy.

Hehe. Em bít giá trị của khu Valley này mà. Vị trí có một không hai á bác

Hạng B2
17/11/12
291
1.266
93
Em ở PMH đc 6 năm nhưng em mua CC tận đẩu tận đâu chứ chưa mua ở PMH :), mặc dùm QC kẹp hàng rào quá trời.

đồng nghiệp người Sing của em thì gần cả tháng nay hỏi em về dự án của Maple tree ngay Vivo City. Nó hỏi em khu đó thế nào, vui không này nọ. Chắc là mua để nuôi con bồ nhí ở Sài Gòn. Mình hỏi nó sao không mua thêm ở Sing thì nó nói bên Sing chắc khó lên. Dân VN dân số nhiều vậy thế nào cũng lên.
Nói chung là bụt chùa nhà không thiên. Ai cũng thấy khu khác đẹp hơn khu mình

Hạng D
13/1/11
1.100
26.457
113
đồng nghiệp người Sing của em thì gần cả tháng nay hỏi em về dự án của Maple tree ngay Vivo City. Nó hỏi em khu đó thế nào, vui không này nọ. Chắc là mua để nuôi con bồ nhí ở Sài Gòn. Mình hỏi nó sao không mua thêm ở Sing thì nó nói bên Sing chắc khó lên. Dân VN dân số nhiều vậy thế nào cũng lên.
Nói chung là bụt chùa nhà không thiên. Ai cũng thấy khu khác đẹp hơn khu mình
Kg phải, vì em kg biết mua CC là đầu tư cho đến cách nay 1 năm :), mà 1 năm nay thì PMH chỉ ra hàng cao cấp mà kg còn trung cấp như khu Valley nên em đã trễ :) (kg kể khu ngoài NHT).

Tập Lái
1/8/16
1
203
28
41
Hình như việc giao nhà Scenic bị delay đến cuối tháng này hả các bác?

Tập Lái
19/10/16
0
15
2
mình mua đợt đầu block I, nhận thông báo nhận nhà vào ngày 5/4 và chuẩn bị giấy tờ để làm sổ hồng luôn. đúng theo hđ, k trễ 1 ngày

Tập Lái
1/8/16
1
203
28
41
mình mua đợt đầu block I, nhận thông báo nhận nhà vào ngày 5/4 và chuẩn bị giấy tờ để làm sổ hồng luôn. đúng theo hđ, k trễ 1 ngày

Em cung mua dot dau block G bac a. Ma chua thay thong bao gi ta??? Ma giay to de lam so hong bao gom nhung loai gi ha bac? De em cung chuan bi truoc

• Like
Reactions: Sydney2015
Tập Lái
6/9/16
3
351
48
Em cung mua dot dau block G bac a. Ma chua thay thong bao gi ta??? Ma giay to de lam so hong bao gom nhung loai gi ha bac? De em cung chuan bi truoc
Oh, vậy bác gọi trực tiếp cho PMH đi, chứ đợt đầu block I, G nhận thông báo và list giấy tờ chuẩn bị làm sổ hồng hết cả rồi đấy bác, chuẩn ngày 5.4 đúng y như hợp đồng.

• Like
Reactions: tranlinhvtoto
Tập Lái
19/10/16
0
15
2
Bác @Bóp: giấy tờ k có gì đặc biệt chỉ photo hđ, hộ khẩu, cmnd, giấy kết hôn thôi. Quan trọng nhất là tiền 9% đợt cuối đó bác.

• Like
Reactions: Bob1582
Hạng D
26/11/10
1.177
6.124
113
Chưa đến ngày 5/4 mà?
:)