Thảo Luật Chung Cư dân HAPPY-GREEN-SCENIC1-2

Tập Lái
18/3/17
0
16
3
47
Em dang can ban 2 can lien ke, khu A, lau 5, can A4-06, A4-07. Chenh lech gia goc voi chu dau tu ban dau la 500 chai/ can. Bac nao quan tam thi PM cho em, da thanh toan duoc 50%, so con lai thanh toan sau khi nhan nha.

Em can tien gap, Bac nao lay em sang lai chenh lech 250 tr/ can nhe? Thanh toan tien dau thang 6

Hạng D
26/11/10
1.177
6.124
113
Em dang can ban 2 can lien ke, khu A, lau 5, can A4-06, A4-07. Chenh lech gia goc voi chu dau tu ban dau la 500 chai/ can. Bac nao quan tam thi PM cho em, da thanh toan duoc 50%, so con lai thanh toan sau khi nhan nha.

Em can tien gap, Bac nao lay em sang lai chenh lech 250 tr/ can nhe? Thanh toan tien dau thang 6

Bác viết thế này, mình chẳng hiểu bác đang bán dự án nào?
PMH dự án nào thanh toán 50% nhỉ?

Tập Lái
18/3/17
0
16
3
47
Bác viết thế này, mình chẳng hiểu bác đang bán dự án nào?
PMH dự án nào thanh toán 50% nhỉ?
Du an Scenic Valley do Bac, block A ah, ben em mua hop dong sau nay, luat moi cho phep dong 50%, so con lai sau khi nhan nha moi dong het ah.

Hạng C
29/12/14
571
1.927
93
Sale thì nói đại đi ông ơi mệt quá, lại còn bảo ở bển về ko viết dấu được. Viết có dấu dùm cái, tôn trọng người khác nữa.

Tập Lái
18/3/17
0
16
3
47
Sale thì nói đại đi ông ơi mệt quá, lại còn bảo ở bển về ko viết dấu được. Viết có dấu dùm cái, tôn trọng người khác nữa.

Bac co ranh thi moi Bac qua nha em o can ho Reviera Point gap nhe? em da xin loi truoc cac Bac la em ko biet viet co dau nhu the nao, ngay tu ban dau roi nhe

Tập Lái
6/9/16
3
351
48
Chủ nhà rao 2.7 căn bìa tầng thấp, người ta đồng ý mua rồi lên giá cái rẹt 2.9 tỉ mới bán, lý do vì chủ nhà mới vào nhận nhà thấy đẹp quá, khỏi nói chuyện giá cũ. Scenic ảo diệu cỡ đó hả các bác?

Tập Lái
24/4/17
2
15
3
31
Bac co ranh thi moi Bac qua nha em o can ho Reviera Point gap nhe? em da xin loi truoc cac Bac la em ko biet viet co dau nhu the nao, ngay tu ban dau roi nhe
Bác ơi cho em xin cảm nhận riviera point chút với ạ? Ở thấy thế nào, chất lượng ok ko ? Em đang tính đầu tư 1 căn, thanks bac

Hạng B2
7/3/17
102
3.145
93
Saigon
Bác ơi cho em xin cảm nhận riviera point chút với ạ? Ở thấy thế nào, chất lượng ok ko ? Em đang tính đầu tư 1 căn, thanks bac

Yên tĩnh, chất lượng của Kepple Land làm Riviera Point giai đoạn 1 thì e thấy ko có gì để chê - thích hợp nghỉ dưỡng hơn bác ạ. Nhà chị em bên này, leo xuống hồ bơi mấy lần có gặp csĩ Tuấn Hưng nữa, chắc cũng mua nhà ở đây :D
:3danbanh:

Tập Lái
24/4/17
2
15
3
31
Yên tĩnh, chất lượng của Kepple Land làm Riviera Point giai đoạn 1 thì e thấy ko có gì để chê - thích hợp nghỉ dưỡng hơn bác ạ. Nhà chị em bên này, leo xuống hồ bơi mấy lần có gặp csĩ Tuấn Hưng nữa, chắc cũng mua nhà ở đây :D
:3danbanh:
Vậy hả bác. Em tìm hiểu thì sale nói giai đoạn 2 còn đep hơn, nhưng mà lên forum mình tìm chẳng thấy thông tin gì của em nó cả, toàn dự án của PMH, thấy im ắng quá nên phân vân không biết vấn đề gì ko