Hạng C
30/5/17
512
624
93
43
Biển báo cho bao nhiêu thì chạy bấy nhiêu ,mắc mớ gì mà bác phải ngán .Bác chở gia đình thì cứ túc tắc mà đi ,hơn thua nhau vài phút có giải quyết được gì đâu .Bác thích đua bơi thì đem xe vô Đại Nam ,cứ hết ga hết số mà phang .Chẳng ai làm phiền bác

Hạng C
7/10/19
918
1.365
58
44
Xin chào anh em, chuyện là thứ 6 này e định đi vũng tàu, mọi lần cũng đi bình thường nhưng nay e thấy CSGT gắn camera bắt phạt nhiều quá cũng ngán, ae nào có kinh nghiệm xin chỉ giáo vụ này ạ. Xin chân thành cảm ơn.
P/s: Vũng tàu nay có gì mới ko ạ, thấy ae nay đi Phước Hải cũng nhiều, ko biết thế nào.
Đi Vũng tàu cứ theo biển báo mà chạy thôi, chạy land ngoài gần tới giao lộ thì chuyển vô land trong. Phạt nguôi thì kệ nó bác cứ chạy đúng thì ko sợ gì cả. Vũng tàu bác mở google tìm khu du lịch Chí Linh. Tới ngõ 3 gần tới cổng khu du lịch bác chạy thẳng không vô khu du lịch nhé. Có bãi tắm kế bên khu du lịch luôn. Có tắm nước ngọt, bãi xe đậu oto phí 20k, tắm nước ngọt 15 người. Bãi biển muốn tắm sao thì tắm, sạch sẽ... Chơi đã đời mình đi 4 người chưa hết 100k Còn cho mượn phao hihi

Hạng B2
9/12/19
455
454
63
Đi Vũng tàu cứ theo biển báo mà chạy thôi, chạy land ngoài gần tới giao lộ thì chuyển vô land trong. Phạt nguôi thì kệ nó bác cứ chạy đúng thì ko sợ gì cả. Vũng tàu bác mở google tìm khu du lịch Chí Linh. Tới ngõ 3 gần tới cổng khu du lịch bác chạy thẳng không vô khu du lịch nhé. Có bãi tắm kế bên khu du lịch luôn. Có tắm nước ngọt, bãi xe đậu oto phí 20k, tắm nước ngọt 15 người. Bãi biển muốn tắm sao thì tắm, sạch sẽ... Chơi đã đời mình đi 4 người chưa hết 100k Còn cho mượn phao hihi
bãi bác nói là sau lưng long cung phải hông?

Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Camera sẽ nhận diện được lấn làn, sai làn, chạy quá tốc độ, vượt đèn đỏ. Về vượt quá tốc độ thì ở một số chỗ có biển hiển thị tốc độ các xe theo biển số xe (không vượt quá tốc độ thì màu xanh, vượt thì màu đỏ) để bác có thể hồi hộp check tại chỗ luôn. :D
Còn về các đoạn giới hạn tốc độ thì bác phải chịu khó nhìn biển báo. Hiện tại thì từ cao tốc TPHCM - Long Thành ra QL51 thì 90 km/h cho đến chỗ gần đến Trần Long Palace. Từ Trần Long Palace đến đoạn gần cái nhà thờ đang xây bên tay phải là 60 km/h. Sau đó hết khu đông dân cư, chạy 90 km/h qua trạm thu phí thứ 2 một đoạn đến gần bánh canh Long Hương tầm 2km là vào khu đông dân cư tiếp, chạy qua vòng xoay Bà Rịa. Qua vòng xoay Bà Rịa một đoạn khá xa (bị dời lên một đoạn so với trước) vẫn còn khu dân cư. Sau đó hết khu đông dân cư cho đến qua cầu Cỏ May lại xuống giới hạn 60 km/h, tầm 2km là hết giới hạn. Đến chỗ rẽ phải qua Long Sơn một đoạn lại về 60 km/h. Tiếp theo bác cứ nhìn biển báo là ok.
Còn về lấn làn, sai làn thì camera cũng có chức năng này nên bác cần phải tuân thủ.
Chúc bác chạy xe an toàn và may mắn.