Hạng B2
26/11/05
492
5.016
93
Lang thang trên mạng em tình cờ kiếm được cái này, chạy một phát là các bác không lo có muỗi nữa. Chương trình phát ra siêu âm gì gì đó mà muỗi chẳng dám lại gần. Thích hợp cho những bác ở Vùng Sâu Vùng Xa như em đây. Tối qua em thức cả đêm để test rồi. Link download trực tiếp đây:

http://download.thaiware.com/program8/antimos_xp.zip

Các bác down về rồi giải nén vào một thư mục nào đó rồi chạy portable luôn.

Chúc các bác không phải nằm mùng chống muỗi nữa nhé.

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница
RE: Cùng nhau chống muỗi cả nhà ơi !!

cái này em dùng từ lâu lắm rồi, theo cảm nhận cá nhân là nó chẳng có tác dụng gì cả:D

mà cái link trên hình như cũng die rồi bác ơi

Hạng B2
26/11/05
492
5.016
93

Link còn mà bác, bác bấm vào nút test để đạt hiệu quả cao nhất ấy. Em nằm cả đêm mà thấy có em muổi nào đâu, mặc dù đầu hôm còn vo ve nhiều lắm. Bác coi lại có chỉnh chức năng đuổi ruồi không á.

Hạng B2
10/12/07
193
1
0
www.saigonlab.com.vn

Bác vuisme vui tính ơi Sự thật đó là do cảm nhận của bác thui ạ chứ cái bác nói hẻm có tác dụng gì hết đâu vì nó đã được chứng mình là thằng bạn em đã xài thử năm ngoái rồi vì nó xài wifi chùa nên phải vác máy ra ban công câu wifi để chơi " võ lâm " và hay than thở bị muỗi cắn nên đã nghiên cứu và cũng xài thử nhưng cuối cùng kết quả = chùm mền + băng bó kín vẫn là thượng sách/

có khi đêm qua đàn muỗi nhà bác nó nghỉ dưỡng sức và điểm danh quân số để chuyển bị tập kích vào đêm sau đó bác .. he he... Cảm ơn bác đã đóng góp cho diễn đàn chúc bác luôn vui vẻ, ,mạnh khỏe để kiếm được nhiều nhiều cái hay hay nữa cho anh em ./ thân .

Last edited by a moderator:
Hạng D
26/7/07
3.866
6
38
HCM

có gì đâu mà. dùng vũ khí của ông trời cho đi bác, đây nè :

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

Em thề với các bác là cái chương trình này tầm phào. Hồi lâu lắm rồi em cũng down về xài thử và còn quảng cáo với vợ con nữa chứ. Mịa kíp, muỗi nó khiêng cả mình đi luôn.

Hạng C
27/9/07
604
26
28
48
www.namvu.com.vn

Có phát ra siêu âm hay không còn do cái loa máy tính nữa chứ. Loa máy tính thì ít khi phát được tần số cao hơn 15kHz lắm ạ. Siêu âm thì ít nhất phải 20-25kHz trở lên.

Hạng B2
26/8/04
466
2.669
93

Nếu thành công thì cũng chỉ được 1 thời gian ngắn, sau này tụi muỗi nó chai, nó nghe thấy còn rủ nhau bay vào mà thịt bác nữa, em không ham mấy cái này lắm.

Hạng B1
25/8/07
80
0
6
37

ối ối bác ơi. máy em kô có loa có xài được kô hả bác:D:D