Hạng D
23/6/13
1.903
4.910
113
View attachment 2221114
Có ai có nguồn cung khu phân lô này không? Giá hiện tại bao nhiêu? Hiện tại đã lấp đầy bao nhiêu %? Mình thấy gần khu công nghiệp lớn nên chắc nhiều người có nhu cầu cao.
Cái này giống HUD Nhơn trạch quá, sổ đỏ vay bank, giá đã x2 x3 năm rồi. Hình như còn trống hoắc, bên XDHN thì đỡ hơn ...

Hạng D
19/3/17
1.365
4.005
113
Cái này giống HUD Nhơn trạch quá, sổ đỏ vay bank, giá đã x2 x3 năm rồi. Hình như còn trống hoắc, bên XDHN thì đỡ hơn ...
Thấy đã phân lô chắc cả chục năm, lại gần khu công nghiệp nữa sao chưa lấp đầy vài chục % nhỉ? Phí phạm tài nguyên quốc gia quá.

Hạng D
23/6/13
1.903
4.910
113
Thấy đã phân lô chắc cả chục năm, lại gần khu công nghiệp nữa sao chưa lấp đầy vài chục % nhỉ? Phí phạm tài nguyên quốc gia quá.
Chắc Xa & q trọng là k cho xây tự do. Giá hồi xưa rẽ hơn tiền xây nhiều

• Like
Reactions: tikitudo
Hạng D
26/12/12
1.247
11.358
113
Hồi đó thằng hà đô bán 45-50tr/m2 ai cũng trợn mắt lè lưỡi đù moá chung cư gì mắc vạy
sau kingdom ra bán giá 55-60tr/m2 thì ai cũng chửi đù moá Hoa Lâm ngáo giá à

Giờ Hà Đô, Kingdom muốn rờ vô phải trong túi có từ 80tr/m2 trở lên, không thì chủ nhà không thèm tiếp :D

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Đã ngu mà cứ tỏ ta nguy hiểm với lý sự cùn mà lại quá nhây !!!

• Like
Reactions: Vũ Dũng
Hạng B1
23/4/20
84
5
0
29
www.facebook.com
Mình nói thật nhé ! Các bạn cứ nói nói nọ cái nghĩ làm sale chỉ biết nói xạo để được tiền người khác. Tôi sale để cung cấp thông tin vào giải pháp tối ưu cho người muốn sở hữu ng khác thì mình không biết nhé.
Các bạn nói như đúng rồi khi bạn chả bao giờ của nổi 1 căn nữa.

Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
Mình nói thật nhé ! Các bạn cứ nói nói nọ cái nghĩ làm sale chỉ biết nói xạo để được tiền người khác. Tôi sale để cung cấp thông tin vào giải pháp tối ưu cho người muốn sở hữu ng khác thì mình không biết nhé.
Các bạn nói như đúng rồi khi bạn chả bao giờ của nổi 1 căn nữa.
Trong 1 deal mua/bán bđs có 3 thành phần.
  • Bên Bán
  • Bên Mua
  • Bên môi giới.
Anh thuộc thành phần thứ 3 thì anh nên làm tốt nhiệm vụ của mình. Đó là cung cấp thông tin cho đúng sự thật, đúng bản chất sự việc. Nhất là sale dự án bđs thì cần phải nắm rõ các bước quy phạm pháp luật hình thành dự án, đòi hỏi Bên Bán cung cấp đủ để trả lời bất cứ câu hỏi nào có liên quan cho khách hàng một các trung thực. Tôi nghĩ, mỗi việc này thôi cũng đã khó cho các anh rồi.

Còn về giải pháp, khi nào anh là nhà tư vấn đầu tư đi. Nghĩa là cao hơn sale 1 bậc. Câu tôi bôi đậm trong comment của anh người tư vấn đầu tư ko bao giờ nói vậy, mà anh dám phát ngôn thì anh chưa đủ level để cung cấp giải pháp đâu.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
23/4/20
84
5
0
29
www.facebook.com
Trong 1 deal mua/bán bđs có 3 thành phần.
  • Bên Bán
  • Bên Mua
  • Bên môi giới.
Anh thuộc thành phần thứ 3 thì anh nên làm tốt nhiệm vụ của mình. Đó là cung cấp thông tin cho đúng sự thật, đúng bản chất sự việc. Nhất là sale dự án bđs thì cần phải nắm rõ các bước quy phạm pháp luật hình thành dự án, đòi hỏi Bên Bán cung cấp đủ để trả lời bất cứ câu hỏi nào có liên quan cho khách hàng một các trung thực. Tôi nghĩ, mỗi việc này thôi cũng đã khó cho các anh rồi.

Còn về giải pháp, khi nào anh là nhà tư vấn đầu tư đi. Nghĩa là cao hơn sale 1 bậc. Câu tôi bôi đậm trong comment của anh người tư vấn đầu tư ko bao giờ nói vậy, cho nên anh chưa đủ level đâu.
Thì đó như ngoài kia. Có nhiều người ko là như vậy. Tôi nói như vậy cho anh ko biết gì mà cứ giả làm biết này biết nó.
Nếu có đụng chạm bạn mình xin lỗi.
Mình thích trung thực, chính xác. Mình bán hàng của cty , cty cung cấp tính minh bạch thế nào thì mình cung cấp thế thôi

Hạng C
18/9/19
772
830
93
Tphcm
Vãi thật ko mua nổi? Người có đầu óc quý đồng tiền khi mua bất cứ tài sản nào phải có quyền sở hữu đàng hoàng bằng giấy tờ mộc đỏ dc pháp luật công nhận( sổ đỏ/hồng). Sale giờ toàn bán cái tương lai mà pháp lý thì ko nhắc tới. Khách hỏi có hay ko trả lời dứt khoát đừng có ầm ự lái câu chuyện.

• Like
Reactions: biglazycat
Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
Thì đó như ngoài kia. Có nhiều người ko là như vậy. Tôi nói như vậy cho anh ko biết gì mà cứ giả làm biết này biết nó.
Nếu có đụng chạm bạn mình xin lỗi.
Mình thích trung thực, chính xác. Mình bán hàng của cty , cty cung cấp tính minh bạch thế nào thì mình cung cấp thế thôi
Việc anh thích với việc anh đang làm để kiếm tiền nó khác nhau lắm. Trong thời buổi này anh cần tôi luyện để cân bằng nó là may lắm rồi.