Hạng B1
19/9/19
74
32
18
Cái này mình ko đồng tình nhé.
Chỉ ng nghèo và cận nghèo phải tiết kiệm , đầu tư an toàn.
Còn ng giàu họ chuẩn cần thông tin chính xác thì nguồn khác nhau hoặc tin Mật . Và biết đâu là cơ hội. Họ mua giá rẻ nhất.
ko hiểu sn kiểu gì mà thốt ra được những câu này.
Topic nào cũng nói xàm mà ko biết tiếp thu
Mấy topic kiểu này chỉ việc Report là xong
Mấy sale kiểu alibaba thì nói mãi tư duy chỉ đến vậy thôi

Hạng D
28/10/19
1.233
4.333
113
ko hiểu sn kiểu gì mà thốt ra được những câu này.
Topic nào cũng nói xàm mà ko biết tiếp thu
Mấy topic kiểu này chỉ việc Report là xong
Mấy sale kiểu alibaba thì nói mãi tư duy chỉ đến vậy thôi
Bạn nâng bạn ấy cao quá. Tư duy bạn ấy không so với alibaba được. Theo mình nghi, nếu alibaba không bị bắt, lô nào hắn đầu tư cũng tăng giá hết. Tầm nhìn rất tốt khó phủ nhận. Giờ bđs đồng nai, bà rịa vũng tàu, bình thuận gần các khu đất alibaba đều tăng giá hết.

Hạng B1
19/9/19
74
32
18
Bạn nâng bạn ấy cao quá. Tư duy bạn ấy không so với alibaba được. Theo mình nghi, nếu alibaba không bị bắt, lô nào hắn đầu tư cũng tăng giá hết. Tầm nhìn rất tốt khó phủ nhận. Giờ bđs đồng nai, bà rịa vũng tàu, bình thuận gần các khu đất alibaba đều tăng giá hết.
Tư duy kiểu công ty train gì truyền tải như vậy đâu khác gì alibaba đâu bác.
Gặp chuyện lại đổ cho CĐT rồi phủi trách nhiệm.
Khi đã vỗ ngực là sale lâu năm hay có tầm thì cũng phải biết chọn lựa dự án mà bán
Dù đất có tăng mà pháp lý ko có thì vẫn mất trắng như bình thường

Hạng B1
23/4/20
84
5
0
29
www.facebook.com
Toppic thứ 3 của Anh này thì phải. đọc hết 6 trang cũng cạn lời với ông Anh này. Bán bằng cái tâm thì đồng ý 2 tay rồi. Nhưng cách giao tiếp như vầy thì quả là thất bại. Làm người đừng bảo thủ anh ơi, người khác chỉ ra cái không tốt ( Ngu) của mình là muốn tốt cho mình nên tiếp thu, xem xét và sửa chữa. Còn Mình cứ bảo thủ gồng cổ lên bảo vệ thì thôi chẳng bao giờ khá nổi.
Không phải bảo thủ mà có chính kiến của mình . Mọi người đưa ra ý kiến của mọi người mình đưa ra ý kiến của mình, sau đóng rút ra cái đúng nhất.

• Haha
Reactions: Bùi Lý Huyn
Hạng B2
15/5/19
152
511
96
Không phải bảo thủ mà có chính kiến của mình . Mọi người đưa ra ý kiến của mọi người mình đưa ra ý kiến của mình, sau đóng rút ra cái đúng nhất.
Có kiến thức gì đâu mà chính với kiến

Hạng B1
23/4/20
84
5
0
29
www.facebook.com
Tư duy kiểu công ty train gì truyền tải như vậy đâu khác gì alibaba đâu bác.
Gặp chuyện lại đổ cho CĐT rồi phủi trách nhiệm.
Khi đã vỗ ngực là sale lâu năm hay có tầm thì cũng phải biết chọn lựa dự án mà bán
Dù đất có tăng mà pháp lý ko có thì vẫn mất trắng như bình thường
Nè nè mình không nói mình sale lâu năm nhé.
Cái này là quan điểm của mình bạn không thích thì thôi là gì căng thế.
Ai ép bạn cái gì đâu ở đây tự do ngôn luận nhé.