Hạng B1
23/4/20
84
5
0
29
www.facebook.com
Vãi thật ko mua nổi? Người có đầu óc quý đồng tiền khi mua bất cứ tài sản nào phải có quyền sở hữu đàng hoàng bằng giấy tờ mộc đỏ dc pháp luật công nhận( sổ đỏ/hồng). Sale giờ toàn bán cái tương lai mà pháp lý thì ko nhắc tới. Khách hỏi có hay ko trả lời dứt khoát đừng có ầm ự lái câu chuyện.
Cái này mình ko đồng tình nhé.
Chỉ ng nghèo và cận nghèo phải tiết kiệm , đầu tư an toàn.
Còn ng giàu họ chuẩn cần thông tin chính xác thì nguồn khác nhau hoặc tin Mật . Và biết đâu là cơ hội. Họ mua giá rẻ nhất.

Hạng B1
23/4/20
84
5
0
29
www.facebook.com
Việc anh thích với việc anh đang làm để kiếm tiền nó khác nhau lắm. Trong thời buổi này anh cần tôi luyện để cân bằng nó là may lắm rồi.
Chính xác . Riêng mình nhé. Tôi có bán căn đó cho bạn và cho bạn tiền hoa hồng của tôi luôn.
Tôi giúp đc thứ bạn muốn bạn cần còn bạn cho tôi cái gì thì tùy bạn nhé.
Cái này tôi nói thật lòng. Chắc bạn sẽ hỏi tôi vậy ăn ở bằng gì ?
Vì nếu giúp bạn thì tôi tin bạn cũng sẽ giúp tôi. Vì tôi tin thế . Còn bạn tin hay không tùy bạn . Mình ko ép.

Hạng C
18/9/19
772
830
93
Tphcm
Cái này mình ko đồng tình nhé.
Chỉ ng nghèo và cận nghèo phải tiết kiệm , đầu tư an toàn.
Còn ng giàu họ chuẩn cần thông tin chính xác thì nguồn khác nhau hoặc tin Mật . Và biết đâu là cơ hội. Họ mua giá rẻ nhất.
Người ít tiền sống ở sg lâu năm vẫn có thể mua dc nếu họ thích( 3 den 5 tỏi). Mình nghĩ chắc bạn chủ yeu được train thiên về bán cho ndt. Khi moi chuyện êm thì ai cũng vui còn có vấn đề pháp lý... mấy bạn sale lại nói lên chủ đầu tư; sàn mà đòi rồi tiếp tục chạy sang dự án khác lùa khách tiếp. Ở sg này đưa tiền ra dễ còn lấy lại hơi bị mệt. Đồng ý nếu dc leak thông tin sẽ là cơ hội mua dc giá tốt. Nhưng thời buổi này ko còn như 2016- 2019 nữa và chắc sẽ ít người ham lời ảo mộng như truoc nếu pháp lý ko rõ ràng...

Hạng B1
23/4/20
84
5
0
29
www.facebook.com
Người ít tiền sống ở sg lâu năm vẫn có thể mua dc nếu họ thích( 3 den 5 tỏi). Mình nghĩ chắc bạn chủ yeu được train thiên về bán cho ndt. Khi moi chuyện êm thì ai cũng vui còn có vấn đề pháp lý... mấy bạn sale lại nói lên chủ đầu tư; sàn mà đòi rồi tiếp tục chạy sang dự án khác lùa khách tiếp. Ở sg này đưa tiền ra dễ còn lấy lại hơi bị mệt. Đồng ý nếu dc leak thông tin sẽ là cơ hội mua dc giá tốt. Nhưng thời buổi này ko còn như 2016- 2019 nữa và chắc sẽ ít người ham lời ảo mộng như truoc nếu pháp lý ko rõ ràng...
Vâng khác xưa oy. Nhưng ai đủ khả năng và tầm nhìn thì ng đó mới đáng hưởng tiền chứ. Đó mới là ng giàu thực sự .

Hạng C
18/9/19
772
830
93
Tphcm
Vâng khác xưa oy. Nhưng ai đủ khả năng và tầm nhìn thì ng đó mới đáng hưởng tiền chứ. Đó mới là ng giàu thực sự .
Thiếu gì đất nền nhà phố có sổ hoặc ra sổ dc mà ndt có thể mua trong khi lợi nhuận khi chuyện nhuong cao hơn căn hộ. Làm giàu từ căn hộ phải ôm sl lớn hoặc bán lúc sáp giao nhà. Mà dự ớn gap truc trac về pháp lý/ năng lực tài chính của cdt là có thể chôn vốn ko biêt bao lâu. Đầu tư hanh phúc là phải dùng đầu !!!

Hạng B1
23/4/20
84
5
0
29
www.facebook.com
Thiếu gì đất nền nhà phố có sổ hoặc ra sổ dc mà ndt có thể mua trong khi lợi nhuận khi chuyện nhuong cao hơn căn hộ. Làm giàu từ căn hộ phải ôm sl lớn hoặc bán lúc sáp giao nhà. Mà dự ớn gap truc trac về pháp lý/ năng lực tài chính của cdt là có thể chôn vốn ko biêt bao lâu. Đầu tư hanh phúc là phải dùng đầu !!!
ok. Theo ý kiến của mình khác nhé. Nếu vậy những gã khổng lồ như vingruop hoặc CEN thì sao dạ ?
Họ đưa nguyễn cư dân của họ vào chuỗi dịch vụ của họ... Hưởng lợi ích trong cộng đồng của họ .
Nên theo mình dùm bạn bán cái gì cũng đc nhưng bạn đc lòng KH là ok. Theo mình là vậy.
Mình ko nói bạn sai nhé. :)

Hạng C
18/9/19
772
830
93
Tphcm
Mấy cái của vin đã xây thì xây khá nhanh và tiềm lực tài chính mạnh. Xây xong vai năm co sổ (đã kiểm chứng 1 vài nguoi bạn) + tiện ích đầy đủ. Ai giàu thích ở thì sẽ mua thôi. ( vì đã xây và vào ở dc). Mình nhấn mạnh pháp lý và năng lực chủ đầu tư.

Hạng B2
15/5/19
152
511
96
ok. Theo ý kiến của mình khác nhé. Nếu vậy những gã khổng lồ như vingruop hoặc CEN thì sao dạ ?
Họ đưa nguyễn cư dân của họ vào chuỗi dịch vụ của họ... Hưởng lợi ích trong cộng đồng của họ .
Nên theo mình dùm bạn bán cái gì cũng đc nhưng bạn đc lòng KH là ok. Theo mình là vậy.
Anh so sánh như cái đầu b*** đó anh ạ. Ttc của anh lấy gì để so sánh cùng. Anh có biết vụ charmington iris quận 4 năm 2018 không ? Từ cái vụ đó xong nghe ttc em sởn da gà.

Hạng D
28/10/19
1.233
4.334
113
Bạn đã gọi họ là những gã khổng lồ. Bạn đã từng gọi chủ dự án bạn như vậy chưa. Khi nào chủ dự án bạn thuộc những gã khổng lồ hẵng nói. Mình chưa được, nên có gào mọi người đưa tiền trước có ký giấy hẳn hoi cũng chẳng ai nghe.

Toppic thứ 3 của Anh này thì phải. đọc hết 6 trang cũng cạn lời với ông Anh này. Bán bằng cái tâm thì đồng ý 2 tay rồi. Nhưng cách giao tiếp như vầy thì quả là thất bại. Làm người đừng bảo thủ anh ơi, người khác chỉ ra cái không tốt ( Ngu) của mình là muốn tốt cho mình nên tiếp thu, xem xét và sửa chữa. Còn Mình cứ bảo thủ gồng cổ lên bảo vệ thì thôi chẳng bao giờ khá nổi.