Hạng D
1/12/06
3.031
100
38
Tên một bộ phim truyện nổi tiếng một thời của VN?

Đúng thế, và cũng là điều mà tôi liên tưởng tới khi đọc những dòng tin hôm nay: "Cuối tháng 3/2008 ở TP Hồ Chí Minh: Dân quân, tự vệ sẽ tham gia điều khiển giao thông":

http://www.tienphong.vn/Tianyon/Index.aspx?ArticleID=116015&ChannelID=2

Theo đó thì "trên 300 cán bộ chiến sỹ sẽ được bố trí tại 172 chốt nóng nhất về tắc nghẽn giao thông."

Quyền bình luận xin dành cho các khán giả, và cũng có thế là các diễn viên chính hoặc phụ nay mai của "bộ phim" này :).

Hạng D
22/8/07
1.408
7
38
40
Sài Gòn
RE: Cuộc chiến đấu vẫn còn tiếp diễn

cuộc chiến sắp bắt đầu, liệu có khả thi không đây ?đang kẹt xe mà ra đường không biết điều khiển còn gây kẹt nặng thêm ;)

Tập Lái
21/3/08
48
0
6

Hy vọng mọi chuyện sẽ tốt hơn khi đoàn quân này ra trận.

Hạng D

Iem nói thiệt chứ dân quân tự vệ nhiều ông láo bỏ xừ :mad: Hồi còn đi học tụi em gọi là "Giang hồ có pháp luật bảo kê"... Mấy cha dân quân nhiều ông máu lắm :mad:

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.467
2.206
113
48
TP.HCM

Đây là giải pháp chữa cháy, giải pháp tình thế bác ạ. Theo em cũng không vấn đề gì ;)

Vấn đề lớn nhất là năm nào cũng kẹt, cũng cháy để phải chữa. Năm nào cũng vô tình thế không quay được để phải giải quyết tình thế :)

Điều đó cho thấy tầm nhìn của các bác lãnh đạo không xa hơn lỗ mũi, mà ác là dân mình lại mũi tẹt nữa :mad:

Thêm nữa là, tầm như vậy, tâm lại còn ngắn hơn nữa :mad:

Em đang chờ đón năm 20xx huy động toàn bộ lực lượng vũ trang thành phố tham gia chống kẹt xe, hehe... ngày ấy sẽ đếnnnnnnn :D

Hạng D

Trích đoạn: npt
Điều đó cho thấy tầm nhìn của các bác lãnh đạo không xa hơn lỗ mũi, mà ác là dân mình lại mũi tẹt nữa :mad:
Chí lí nhất câu này

Haiz...:( Em chỉ thấy mở mang đường xá,làm thêm mấy cây cầu vượt 3-4 tầng như nước ngòai thì may ra... Nhưng mà ngân sách phải tốn 1 mớ, hay nhiều mớ khơ khớ 1 tẹo :D Chắc ko ai phê duyệt đâu các bác hỉ? Cứ mơ về nơi xa đi... :D Nhìn Thái Lan sát bên VN đây thôi, cũng phát thèm :D

Hạng C
16/1/08
812
1.030
93
15
Chợ Quán :-(
blog.360.yahoo.com

Trích đoạn: dvdkny
Chí lí nhất câu này

Haiz...:( Em chỉ thấy mở mang đường xá,làm thêm mấy cây cầu vượt 3-4 tầng như nước ngòai thì may ra... Nhưng mà ngân sách phải tốn 1 mớ, hay nhiều mớ khơ khớ 1 tẹo :D Chắc ko ai phê duyệt đâu các bác hỉ? Cứ mơ về nơi xa đi... :D Nhìn Thái Lan sát bên VN đây thôi, cũng phát thèm :D
Em nghĩ giao thông Thái Lan cũng chỉ hơn được VN thôi bác ợ :) chứ trong thành phố mà chả thấy cây xanh bao nhiu hết [8D]
Quy hoạch theo tiêu chuẩn môi trường của Sin là No.1

Last edited by a moderator:
Hạng B2
4/9/07
421
300
63
46
Đông Nam Bộ

cứ từ từ, để cho có lý do hạn chế nhập khẩu xe ngoại và gặp gỡ các bác VAM kiếm tý đã

Hạng C
10/9/07
971
66
28

Trích đoạn: Tungtd678

cứ từ từ, để cho có lý do hạn chế nhập khẩu xe ngoại và gặp gỡ các bác VAM kiếm tý đã

Chí lí :D quyêt định vây đi...chơ các bác lãnh đạo vê hưu thì may ra...50 năm nưã