Hạng B2
8/5/09
224
493
63
Cảm ơn BTC, các nhà tài trợ đã tổ chức giải đấu rất thành công không chỉ chuyên môn mà rất thành công trong việc tạo một không khí thân thiện, vui vẻ, náo nhiệt sau giải. Đó là thành công mà mình ít thấy giải nào đạt được.

Cảm ơn bác lycafe, partner của mình đã bao mình. Cảm ơn liveview/ cuongpepsi đã thiếu bản lĩnh đúng lúc
để cặp mình vượt qua trận tứ kết toát mồ hôi hột nhé

Hạng B2
16/10/06
424
4
18
50
HCM
Cảm ơn bác Đâm, OB, những người đẹp và các nhà tài trợ đã tổ chức một giải tennis tuyệt vời! Cảm ơn bác PhamDNA đã bao em để lần đầu tiên vào đến bán kết, nhưng em cũng xin lỗi đã không cố gắng hết mình để anh em mình thách thức đôi vô địch.

Hạng C
12/3/10
777
3
18
Chúc mừng các Bác đoạt giải A & B, đặc biệt là các Bác lần đầu vô địch!

@Hanhvu: Giải 3 là tốt quá rồi Bác ơi, đội mình mà giải 1 hay 2 thì năm sau BTC bắt lên A thì khổ cho mấy Bác A lắm.:D

Hạng B1
17/12/08
70
1
8
Trình B
Đồng hạng 3:  phamdna+nguyenhanhvu / Tuanrulo+Dot
Á quân:  ngocdds+IV4705
Vô địch:  khanhhuydelta+lycafe 
Trình A:
Đồng hạng 3:  tucongtu+HQExpress / SonLa+tanphuchoang
Á quân:  Boeing+dreamteam
Vô địch:  Cuongden+Duy Siena
Chúc mừng bác Khanhhuydelta vô địch B nhé --> giải 2011 lên A đánh nhé. hehe
Cũng chúc mừng Đôi Boeing+dreamteam đoạt giải II A nhé. Càng đánh càng hay.
Chúc mừng các đôi vô địch + á quân + đồng hàng 3 nhé. Giải có chất lượng chuyên môn cao, cám ơn BTC.

Hạng C
21/7/10
858
0
16
43
Em xin chúc mừng các bác đã đoạt giải. Thật tiếc vì em lỡ chuyến tàu cuối năm, cũng áy náy lắm.
Hẹn gặp lại giải sau nhé.

PS: Các bác phải trao thêm giải cho Đôi bán than xuất sắc nhất của năm nữa chứ.

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/8/09
1.138
544
113
IV4705 nói:
Trình B
Đồng hạng 3:  phamdna+nguyenhanhvu / Tuanrulo+Dot
Á quân:  ngocdds+IV4705
Vô địch:  khanhhuydelta+lycafe

Trình A:
Đồng hạng 3:  tucongtu+HQExpress / SonLa+tanphuchoang
Á quân:  Boeing+dreamteam
Vô địch:  Cuongden+Duy Siena
chúc mừng giải thành công tốt đẹp + liên hoan vui vẻ
Tks BTC quá chu toàn, tks a e bạn bè trong lúc thi đấu hay khi đã bị loại vẫn dõi theo buớc tiến của nhau để động viên, chia sẻ...qua giải mới thấy dù kết quả có thế nào, nhưng tiêu chí giao lưu học hỏi, đoàn kết thân ái mà chúng ta đạt được mới là cái đáng quý nhất

chúc mừng đôi vô địch các nội dung A,B...nếu có giải vế ý chí chiến đấu chắc phải trao cho bác IV4705, e rất khâm phục bác trong hoàn cảnh thương binh như vậy vẫn cố gắng hết mình trong những pha cứu bóng...
@ đôi vô địch Cuongden+Duy Siena: bữa nào cho tui e xin làm với 2 bác cái tie-break để phân định lại trận vòng bảng nhá vì là 5-6 mà chưa ai bẻ của ai game nào...hihi, nói vậy thội chứ thua chắc vì 2 bác hay quá...

Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa
Xin cảm ơn tất cả các bác với sự chân thành nhất !
Đặc biệt cảm ơn bác Hải WM, bác Kiên Vkool, bác Tuấn Xe3banh,và các bác bác Ly cafe, bác Bobotai đã tài trợ cho giải.
Cũng ko quên sự nhiệt tình của hai người đẹp Keiko và Hoaquynhanh đã giúp btc rất nhiều .
Chúc tất cả các bác giáng sinh an lành & năm mới hạnh phúc 
!